விமான நிலையத்திற்கு முத்துராமலிங்க தேவரின் பெயரை சூட்ட கோரி  போராட்டம்

 விமான நிலையத்திற்கு முத்துராமலிங்க தேவரின் பெயரை சூட்ட கோரி  போராட்டம்

மதுரை விமான நிலையத்திற்கு முத்துராமலிங்க தேவர் பெயரை சூட்ட வலியுறுத்தி , மதுரை ரயில் நிலையம் முன்பாக போரட்டம் நடந்துள்ளது. இந்த போராட்டத்தில் அகில இந்திய பார்வர்டு ப்ளாக் கட்சி , மூவேந்தர் முன்னேற்றக் கழகம் உள்ளிட்ட பல்வேறு தேவர் அமைப்பைச் சேர்ந்த 200க்கும் மேற்பட்டோர் கலந்து கொண்டுள்ளனர்.  

ரயில் நிலையத்திற்குள் செல்ல முற்பட்ட போது போரட்டக்காரர்களை தடுத்து நிறுத்திய போலீஸார் , மூவேந்தர் முன்னேற்றக் கழக தலைவர் ஸ்ரீதர் வாண்டையார் , அகில இந்திய பார்வர்டு ப்ளாக் கட்சியின்  மாநில தலைவர் கதிரவன்,  உள்ளிட்ட 220 பேரை காவல்துறையினர் கைது செய்து தனியார் மண்டபத்தில்  தங்க வைத்துள்ளனர்.


Source link

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.