மே 14 ஒன் பிளஸ் 7 ஸ்மார்ட்போன் ரிலீ்ஸ்!

மே 14 ஒன் பிளஸ் 7 ஸ்மார்ட்போன் ரிலீ்ஸ்!

அடுத்த மாதம் 14ம் தேதி ஒன்பிளஸ் 7 ஸ்மார்ட்போன் அறிமுகம் செய்யப்படுகிறது. அதிலுள்ள சிறப்பம்சங்கள், மாடல் நிறங்கள் என அனைத்தும் இணையத்தில் கசிந்துள்ளது.

ஸ்மார்ட்போன் தயாரிப்பில் முன்னனி நிறுவனமான ஒன்பிளஸ் கடந்தாண்டு ஒன்பிளஸ் 6T ஸ்மார்ட்போனை அறிமுகம் செய்தது. இந்த மொபைல் வாடிக்கையாளர்கள் மத்தியில் பெரும் வரவேற்ப்பை பெற்றது. 6ஜிபி ரேம், 128 ஜிபி மெமரி உடைய மாடலின் விலை 37,999 ரூபாய் என்றும் 8ஜிபி ரேம் 128 ஜிபி மெமரி உள்ள மாடல் 41,999 ரூபாய் என்றும் விற்கப்படுகிறது.

இந்நிலையில், தற்போது ஒன்பிளஸ் 7 ஸ்மார்ட்போன் மே மாதம் 14ம் தேதி அறிமுகம் செய்யப்பட உள்ளது. இந்த தகவலை தொழில்நுட்ப வல்லுநர் இஷான் அகர்வால் உறுதி செய்துள்ளார். அதன்படி, ஒன்பிளஸ் 7 ஸ்மார்ட்போனில் பாப் அப் செல்பி கேமரா உள்ளது. பின்புறத்தில் மட்டும் ட்ரிப்பிள் கேமரா உள்ளது. டூயல் டோன் எல்இடி பிளாஸ் வசதியும் புகுக்கப்பட்டுள்ளது.

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.