வட்டார போக்குவரத்து  ஆய்வாளர்கள் ஆய்வு

வட்டார போக்குவரத்து ஆய்வாளர்கள் ஆய்வு

கள்ளக்குறிச்சி : கள்ளக்குறிச்சி லோக்சபா தொகுதியில், தேர்தல் நடக்கவுள்ள மையங்களுக்கு, மின்னணு ஓட்டுப்பதிவு இயந்திரங்களை ஏற்றிச்செல்லும் மினிலாரிகளை, வட்டார போக்குவரத்து ஆய்வாளர்கள் ஆய்வு செய்தனர்.கள்ளக்குறிச்சி லோக்சபா தொகுதியில் மொத்தம் 6 சட்டசபை தொகுதிகள் அமைந்துள்ளன. இதில் கள்ளக்குறிச்சியில் அமைந்துள்ள ரிஷிவந்தியம், சங்கராபுரம், கள்ளக்குறிச்சி ஆகிய மூன்று தொகுதிகளிலும், தேர்தல் நடக்கவுள்ள மையங்களுக்கு, மின்னணு ஓட்டுப்பதிவு இயந்திரங்களை மினி லாரி மூலம் அனுப்பப்பட உள்ளது.மூன்று தொகுதிகளுக்கும், 91 மினி லாரிகள், மூலம் மின்னணு ஓட்டுப்பதிவு இயந்திரங்களை ஏற்றிச்செல்ல தயார் நிலையில் உள்ளது.

நேற்று ஏ.கே.டி. பள்ளி அருகில் உள்ள மைதானத்தில் நிறுத்தி வைக்கப்பட்ட மினி லாரிகளை, கள்ளக்குறிச்சி வட்டார போக்குவரத்து ஆய்வாளர் நிலை-1 பாலகுருநாதன், சிவக்குமார் ஆகியோர் ஆய்வு செய்தனர்.இதன் தொடர்ச்சியாக, மின்னணு இயந்திரங்களை ஏற்றிச்செல்லும் வாகனங்களுக்கு ஜி.பி.ஆர்.எஸ்., கருவிகள் பொருத்தும் பணி மேற்கொள்ளப்பட உள்ளது.

Advertisement

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.