கோடநாடு விவகாரம் பற்றி பேச முதல்வா் பழனிசாமி, ஸ்டாலினுக்கு நீதிமன்றம் தடை

கோடநாடு விவகாரம் பற்றி பேச முதல்வா் பழனிசாமி, ஸ்டாலினுக்கு நீதிமன்றம் தடை

கோடநாடு கொலை, கொள்ளை விவகாரம் குறித்து முதல்வா் பழனிசாமியும், திமுக தலைவா் ஸ்டாலினும் பேசக்கூடாது என்று சென்னை உயா்நீதிமன்றம் உத்தரவிட்டுள்ளது.

கொடநாடு கொலை, கொள்ளை விவகாரத்தில் முதல்வா் பழனிசாமியை தொடா்புபடுத்தி பேசியதாக திமுக தலைவா் ஸ்டாலினுக்கு எதிராக சென்னை முதன்மை நீதிமன்றத்தில் அவதூறு வழக்கு தொடரப்பட்டது. இந்த வழக்கை ரத்து செய்யுமாறு ஸ்டாலின் தரப்பில் தாக்கல் செய்யப்பட்ட மனுவை ஏற்று வழக்கு விசாரணைக்கு தடை விதித்து உத்தரவிடப்பட்டது.

நீதிமன்றத்தில் நிலுவையில் உள்ள வழக்கு குறித்து தோ்தல் பிரசாரத்தில் இந்த விவகாரத்தை தொடா்ந்து பேசி வருவதாக கூறி தமிழக அரசு சாா்பில் வழக்கு மீதான தடையை நீக்கக் கோாி உயா்நீதிமன்றத்தில் மனுத்தாக்கல் செய்யப்பட்டது.

மேலும் நீலகிரி நீதிமன்றத்தில் நிலுவையில் உள்ள வழக்கு முடியும் வரை கோடநாடு கொலை, கொள்ளை விவகாரம் குறித்து பேசக் கூடாது என உத்தரவிட வேண்டும் என்று அரசு தரப்பில் கோாிக்கை விடுக்கப்பட்டது.

இந்த வழக்கில் இரு கட்சியினரும் பரஸ்பரம் ஒருவரை ஒருவா் குற்றம் சாட்டி வந்தனா். இந்நிலையில் இந்த வழக்கு இன்று மீண்டும் விசாரணைக்கு வந்தது. அப்போது கோடநாடு கொலை, கொள்ளை விவகாரம் தொடா்பாக முதல்வா் பழனிசாமி மற்றும் மு.க.ஸ்டாலின் பேசக் கூடாது என்று நீதிபதி உத்தரவிட்டாா்.

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.