இந்தாண்டு வெளியாகும் ஐபோன் 11 ப்ரோ-வில் என்னென்ன அம்சங்களை எதிர்பார்க்கலாம்?-Samayam Tamil

இந்தாண்டு வெளியாகும் ஐபோன் 11 ப்ரோ-வில் என்னென்ன அம்சங்களை எதிர்பார்க்கலாம்?-Samayam Tamil

ஆப்பிள் நிறுவனம் இந்த ஆண்டு செப்டம்பரில் அதன் மூன்று புதிய ஐபோன்களை அறிமுகப்படுத்தும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. இதுவரை வெளியான தகவல்களின் படி, வெளியாகப்போகும் புதிய ஐபோன்கள் ஆனது
iPhone
11, iPhone 11R மற்றும் iPhone 11 Max அல்லது iPhone XI, iPhone XIR மற்றும் iPhone XI Max என்கிற பெயர்களின் கீழ் வெளியாகலாம்.

தற்போது வெளியாகியுள்ள ஒரு புதிய அறிக்கையானது, ஆப்பிள் அதன் வரவிருக்கும்
ஐபோன்
11 போன்களின் பெயரை மாற்றக்கூடும் என்று தெரிவிக்கிறது.

முன்னர் வெளியான ஆப்பிள் ஐபோன் எக்ஸ்ஆர், ஐபோன் எக்ஸ்எஸ் மற்றும் ஐபோன் எக்ஸ்எஸ் மேக்ஸ் ஆகியவற்றின் பெயரை துல்லியமாக கணித்த CoinX டிவிட்டர் அக்கவுண்ட்டின் படி, வெளியாகப்போகும் ஆப்பிள் ஐபோன் 11 மாடல்களில் ‘ப்ரோ’ என்ற வார்த்தை இடம்பெறலாம்.

ஆகஸ்ட் 20-ல் இந்திய அறிமுகம்; Realme 5 & Realme 5 Pro-வின் விலை மற்றும் அம்சங்கள் என்ன?

ஆப்பிள் நிறுவனம் தனது வரவிருக்கும் ஐபோன் 11 தொடரின் பெயர்களை பகிர்ந்து கொள்ளாமல் இருப்பதையும், தற்போது வெளியாகியுள்ள “ப்ரோ” தகவலை வைத்து பார்க்கும் போதும், நிறுவனத்தின் வரவிருக்கும் ஐபோன்களுக்கு ஐபோன் 11, ஐபோன் 11 ஆர் மற்றும் ஐபோன் 11 ப்ரோ என்கிற பெயர்கள் சூட்டப்படும் என்றே கருத தோன்றுகிறது.

கூறப்படும் ஐபோன் 11 ப்ரோ ஆனது கடந்த ஆண்டு வெளியாகி வெற்றிபெற்ற ஐபோன் எக்ஸ்எஸ் மேக்ஸ்-ன் மேம்பபட்ட பதிப்பாக இருக்கலாம் என்றும், அது வைட் ஆங்கிள் லென்ஸ, டெலிஃபோட்டோ லென்ஸ் மற்றும் அல்ட்ரா வைட்-ஆங்கிள் லென்ஸ் ஆகியவற்றைக் கொண்ட மூன்று பின்புற கேமரா அமைப்பை பெற வாய்ப்புள்ளது என்றும் எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

எதிர்பார்க்கப்படும் இதர அம்சங்களை பொறுத்தவரை, ஐபோன் 11, ஐபோன் 11 ஆர் மற்றும் ஐபோன் 11 மேக்ஸ் அல்லது ஐபோன் 11 ப்ரோ ஆகிய மூன்று ஐபோன் மாடல்களும் முறையே 5.8 இன்ச் ஓஎல்இடி டிஸ்ப்ளே, 6.1 இன்ச் எல்சிடி டிஸ்ப்ளே மற்றும் 6.5 இன்ச் ஓஎல்இடி டிஸ்ப்ளேவை கொண்டிருக்கலாம். இது தவிர, ஆப்பிள் தனது ஃபேஸ் ஐடி அம்சத்தை மேம்படுத்தவும், அதன் Lightning port-ஐ அதன் 2019 ஐபோன்களில் தக்கவைக்கவும் வாய்ப்புள்ளது. எதிர்பார்க்கப்படும் விலை நிர்ணயத்தை பொறுத்தவரை ஐபோன் 11 மாடல்கள் ஆனது ரூ.101,990/- என்கிற புள்ளியில் இருந்து தொடங்கலாம்.

அறிமுகமானது Samsung Galaxy A10s; 4000எம்ஏஎச் பேட்டரி; சூப்பர் பட்ஜெட் விலை; வேறென்ன வேண்டும்?

வரவிருக்கும் ஆப்பிள் ஐபோன் 11 தொடரின் கீழ் வெளியாகும் ஐபோன் 11 ப்ரோ ஆனது வேகமான Refresh rate கொண்ட ProMotion Display, கூடுதலாக பணம் வசூலிக்காமல் Fast charging ஆதரவு, ஆப்பிள் பென்சில் ஆதரவு,

மேம்பட்ட கேமராக்கள் மற்றும் குறைவான விலை நிர்ணயம் போன்றவைகளை கொண்டிருந்தால், எதிர்பார்த்ததை விட பெரிய அளவிலான வெற்றிகளையும், வியாபாரத்தையும் நிகழ்த்தும் என்கின்றனர் தொழில்நுட்ப வல்லுநர்கள்.

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.