கொரோனா தடுப்பூசி எப்போது வெளிவரும் ?

கொரோனா தடுப்பூசி எப்போது வெளிவரும் ?

கொரோனா வைரசுக்கு எதிராக தடுப்பூசிகளைப் கண்டு பிடிப்பதில் பல குழுக்கள் செயல்பட்டு வருகின்றன அகாடமியா பயோடெக், பார்மா. டெவலப்பர்கள் புதிய தொழில்நுட்பங்களைப் பயன்படுத்துகின்றனர், அவை விரைவான வளர்ச்சியை கண்டு வருகின்றன.

ஆனால் அந்த புதிய தொழில்நுட்பங்கள் எவ்வாறு செயல்படும் என்பது எங்களுக்கு இன்னும் உறுதியாகத் தெரியவில்லை. அதனால்தான் பல தடுப்பூசிகளை உருவாக்கும் பணியில் பல குழுக்கள் இருப்பது முக்கியம் ஆகும்.

கொரோனா வைரஸ் தடுப்பூசி எப்போது வெளிவரும் என்பது திட்டமடுவது மிகவும் கடினம். ஆறு முதல் ஒன்பது மாதங்களுக்குள் ஒரு தடுப்பூசி இருந்தால் எங்களுக்குத் தெரியும் ஆனால் உற்பத்தியை அளவிடுவது சவாலாக இருக்கும். ஒரு தடுப்பூசியை உருவாக்குவதும் பரிசோதிப்பதும் ஒரு வைரஸ் தடுப்பதை உருவாக்குவதிலிருந்து வேறுபட்டது, அதாவது நோய்த்தொற்று உள்ள ஒருவருக்கு சிகிச்சையளிக்க நீங்கள் பயன்படுத்தலாம்.

கொரோனா உள்ள ஒருவருக்கான சிகிச்சை சோதனையில் நீங்கள் ஒரு வைரஸ் தடுப்பு மருந்தைக் கொடுக்கிறீர்கள் என்றால், நீங்கள் மிக விரைவாக அதன் முடிவை தெரிந்து கொள்ளலாம். ஆனால் ஒரு தடுப்பூசி மூலம், நீங்கள் உடனடியாக இறுதி முடிவை தெரிந்து கொள்ள முடியாது. ஏனென்றால் நீங்கள் காலப்போக்கில் நோயெதிர்ப்பு சக்தியைக் கவனிக்க வேண்டும்.

மேலும் ஒரு செயல்திறன் ஆய்வுக்கு, தடுப்பூசி நோயைத் தடுக்கிறதா என்பதைத் தீர்மானிக்க வேண்டும். கொரோனா தடுப்பூசி ஆய்வுகளின் முடிவுகளைப் பற்றி நீங்கள் கேட்பதற்கு முன்பு கொரோனா சிகிச்சை ஆய்வுகளின் முடிவுகளைப் பற்றி நீங்கள் கேள்விப்படுவீர்கள். ஒரு தடுப்பூசி பாதுகாப்பானதாகவும் பயனுள்ளதாகவும் காட்டப்பட்டவுடன், ஒரு தடுப்பூசியை சந்தைக்குக் கொண்டுவருவது ஒரு சிக்கலான முயற்சியாகும், இது உற்பத்தி மற்றும் விநியோகத்தில் முதலீடு தேவைப்படுகிறது.

வரவிருக்கும் மாதங்களில், நாமும் உலகெங்கிலும் உள்ள மற்றவர்களும் போதுமான முதலீடுகள் செய்யப்படுவதை உறுதி செய்ய சிந்தித்து செயல்பட வேண்டும், மேலும் யார் தடுப்பூசி போட வேண்டும்,

எப்போது என்பதை தீர்மானிக்க தரவுகளை தொடர்ந்து சேகரித்து மதிப்பாய்வு செய்ய வேண்டும் என கொரோனா பாதிப்புக்கான தடுப்பூசியை உருவாக்க நாடு முழுவதும் உள்ள ஆய்வகங்களில் தற்போது நடைபெற்று வரும் பணிகள் குறித்து ஜான்ஸ் ஹாப்கின்ஸ் உலக சுகாதார நிபுணர் ரூத் கரோன் கூறினார்.

Newstm.in

Source link

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.