கணவரின் காலை கழுவிக் குடிக்கும் மனைவி: வீடியோவை பார்த்து கடுப்பான காஜல்

படங்களில் சிறு, சிறு கதாபாத்திரங்களில் நடித்து ரசிகர்களின் கவனத்தை ஈர்த்த
காஜல் பசுபதி
பிக் பாஸ் மூலம் மேலும் பிரபலமானார். காஜல் ட்விட்டரில் ஆக்டிவாக இருப்பவர். நாட்டு நடப்புகள் குறித்து தைரியமாக கருத்து தெரிவிப்பார்.

இந்நிலையில் இந்திய மனைவிகள் தங்கள் கணவன்மார்களின் பாதங்களை நீர் ஊற்றி கழுவி அதை குடிக்க வேண்டும் என்று சமூக வலைதளங்களில் புதிதாக கொளுத்திப் போட்டுள்ளனர். இந்நிலையில் வட இந்தியாவை சேர்ந்த பெண் ஒருவர் தன் கணவரின் பாதங்களை கழுவி அந்த நீரை குடிக்கும் வீடியோ வெளியாகி வைரலாகியுள்ளது. அந்த வீடியோவை பார்த்த காஜல் பசுபதி கொந்தளித்துள்ளார்.

அந்த வீடியோவை பார்த்தவர்கள் கூறியிருப்பதாவது,

ச்சீ, பார்க்கும்போதே குமட்டிக் கொண்டு வருகிறது. அந்த பெண் எப்படித் தான் அழுக்கு நீரை குடித்தாரோ?. இந்த காலத்தில் போய் இப்படி ஒரு மூட நம்பிக்கை இருக்கிறதே என்பதை பார்க்க வேதனையாக உள்ளது. காஜல், தயவு செய்து இது போன்ற வீடியோக்களுக்கு பதில் அளிக்காதீர்கள்.

வீடியோவை பார்க்க முடியவில்லை. ச்சீ, ச்சீ என்று தெரிவித்துள்ளனர்.

இந்நிலையில் தமிழக துணை முதல்வர் ஓ. பன்னீர் செல்வம் குறித்த ஒரு ட்வீட்டை காஜல் ரீட்வீட் செய்துள்ளார். அதை பார்த்தவர்கள், டான் இருந்தாலும் உங்களுக்கு இம்புட்டு தைரியம் ஆகாது. வீட்டிற்கு ரெய்டு வரப் போகிறது பாருங்கள். அது சரி, வீட்டில் எதுவும் இல்லை என்பதால் தைரியமாக ரீட்வீட் செய்திருக்கிறீர்கள். இருந்தாலும் இது எல்லாம் வேண்டாம் டான் என்று அறிவுரை வழங்கியுள்ளனர்.

காஜல் பசுபதியை அவரின் ரசிகர்கள் டான் என்று தான் அழைக்கிறார்கள். தொடர்ந்து பிக் பாஸ் 4 நிகழ்ச்சி பற்றி கருத்து தெரிவிக்குமாறு ரசிகர்கள் காஜலுக்கு கோரிக்கை விடுத்துள்ளார்கள். பிக் பாஸ் நிகழ்ச்சி துவங்கிய முதல் நாளே ரியோ ராஜ் பற்றி காஜல் போட்ட ஒரு ட்வீட் வைரலானது என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

பல மாதங்கள் கழித்து உண்மை காதலுடன் மீண்டும் சேர்ந்த தனுஷ்

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.