இலவசமாக நெட்ஃபிளிக்ஸ் சந்தா வேணுமா: இதோ எளிய வழிமுறைகள்!

நெட்ஃபிளிக்ஸ் சந்தா இலவச அணுகலை பெருவதற்கான வழிமுறைகள் குறித்து பார்க்கலாம். தொலைத்தொடர்பு நிறுவனங்கள் போட்டிப்போட்டுக் கொண்ட பல்வேறு சலுகைகளை வழங்குகிறது. இதில் முக்கியமாக இருப்பது இலவச ஓடிடி அணுகல்.

நெட்ஃபிளிக்ஸ் சந்தா

நெட்ஃபிளிக்ஸ் சந்தா

நெட்ஃபிளிக்ஸ் சந்தாதாரர்கள் அல்லாதவர்களும் திரைப்படங்களையும், சீரிஸ்களையும் இலவசமாக பார்ப்பதற்கான வழிமுறைகள் உள்ளது. நெட்ஃபிளிக்ஸ் மீது ஈர்ப்பை அதிகரிப்பதற்கு சந்தா செலுத்தாமலும்கூட அணுகல் பெரும்படியான சோதனையை அளித்தது. தற்போது இந்த சோதனைக்கான அணுகல் நிறுத்தப்பட்டுவிட்டது. இனி நெட்ஃபிக்ஸ் அணுகல் பெற விரும்புபவர்கள் இனி பணம் செலுத்தி சந்தா பெற வேண்டும்.

நெட்ஃபிளிக்ஸ் இலவச சோதனை

நெட்ஃபிளிக்ஸ் இலவச சோதனை

நெட்ஃபிளிக்ஸ் இலவச சோதனை வழங்குவதை நிறுத்தியிருந்தாலும், பயனர்களுக்கு நெட்ஃபிளிக்ஸ் அணுகலை பெருவதற்கான வழிமுறைகள் இருக்கிறது. தொலைத்தொடர்பு நிறுவனங்கள் வழங்கும் சில திட்டங்களில் நெட்ஃபிளிக்ஸ்-க்கான இலவச அணுகலை வழங்குகிறது.

ரிலையன்ஸ் ஜியோ

ரிலையன்ஸ் ஜியோ

ரிலையன்ஸ் ஜியோ கடந்த மாதம் இதுபோன்ற சந்தாக்கள் வழங்கும் போஸ்ட்பெய்ட் பிளஸ் திட்டங்களை அறிவித்தது. நெட்ஃபிக்ஸ் பாராட்டு சந்தா ஒரு வருடத்திற்கு வோடபோன் ரெட் எக்ஸ் திட்டத்துடன் ரூ.1099 விலையில் கிடைக்கிறது.

ரிலையன்ஸ் ஜியோ போஸ்ட்பெய்ட் பிளஸ் திட்டம்

ரிலையன்ஸ் ஜியோ போஸ்ட்பெய்ட் பிளஸ் திட்டம்

பெரும்பாலான ரிலையன்ஸ் ஜியோ போஸ்ட்பெய்ட் பிளஸ் திட்டங்களில் நெட்ஃபிளிக்ஸ், அமேசான் பிரைம் வீடியோ மற்றும் டிஸ்னி+ ஹாட்ஸ்டார் விஐபிக்கான பாராட்டு சந்தாக்களை வழங்குகின்றன. ரூ.399 விலையுள்ள ஜியோ போஸ்ட்பெய்ட் பிளஸ் திட்டத்தில் 75 ஜிபி தரவை வழங்குகிறது. இந்தத் தரவு தீர்ந்ததும், ஒரு ஜிபிக்கு ரூ.10 வசூலிக்கப்படும். இந்த திட்டம் 200 ஜிபி ரோல் ஓவர் டேட்டாவையும் வழங்குகிறது. இந்த திட்டத்தில் ஓடிடி பாராட்டு சந்தாக்கள் மற்றும் வரம்பற்ற அழைப்புகள், எஸ்எம்எஸ்களை வழங்குகிறது.

ஆன்லைன் வகுப்பு: ஜூம் அழைப்பை துண்டிக்க மறந்த ஆசிரியர்கள் செய்த காரியம்- பள்ளி நிர்வாகம் நடவடிக்கை!

ரூ.599 ஜியோ போஸ்ட்பெய்ட் பிளஸ் திட்டம்

ரூ.599 ஜியோ போஸ்ட்பெய்ட் பிளஸ் திட்டம்

ரூ.599 ஜியோ போஸ்ட்பெய்ட் பிளஸ் திட்டத்துடன், பயனர்கள் 100 ஜிபி டேட்டாவைப் பெறுகிறார்கள். இந்த தரவு தீர்ந்துவிட்டால், வாடிக்கையாளர்கள் ஒரு ஜிபிக்கு ரூ.10 செலுத்த வேண்டும். இந்த திட்டம் 200 ஜிபி ரோல்ஓவர் தரவையும் வழங்குகிறது. இந்த திட்டம் ஜியோ பயன்பாடுகளுக்கான பாராட்டு சந்தாவுடன் வரம்பற்ற அழைப்பு மற்றும் எஸ்எம்எஸ் நன்மைகளை வழங்குகிறது.

ரூ.799 ஜியோ போஸ்ட்பெய்ட் பிளஸ் திட்டம்

ரூ.799 ஜியோ போஸ்ட்பெய்ட் பிளஸ் திட்டம்

ரூ.799 ஜியோ போஸ்ட்பெய்ட் பிளஸ் திட்டம் பயனர்களுக்கு 150 ஜிபி டேட்டாவை வழங்குகிறது. இந்த தரவு முடிந்த பிறகு, ஒரு ஜிபிக்கு ரூ.10 செலுத்த வேண்டும். இந்த திட்டம் 200 ஜிபி ரோல்ஓவர் தரவை வழங்குகிறது. இந்த திட்டம் ஜியோ பயனர்களுக்கு பாராட்டு சந்தா மற்றும் வரம்பற்ற அழைப்பு, எஸ்எம்எஸ் நன்மைகளையும் வழங்குகிறது.

ரூ.999 ஜியோ போஸ்ட்பெய்ட் பிளஸ் திட்டம்

ரூ.999 ஜியோ போஸ்ட்பெய்ட் பிளஸ் திட்டம்

ரூ.999 ஜியோ போஸ்ட்பெய்ட் பிளஸ் திட்டம் 200 ஜிபி டேட்டாவை வழங்குகிறது. 500 ஜிபி ரோல்ஓவர் தரவை வழங்கும். இந்த திட்டத்தில் நெட்ஃபிக்ஸ் ஆகியவற்றிற்கான பாராட்டு சந்தாக்களை வழங்குகிறது. இந்த திட்டம் வரம்பற்ற அழைப்பு மற்றும் எஸ்எம்எஸ் சலுகைகளையும் வழங்குகிறது.

VI போஸ்ட்பெய்ட் திட்டம்

VI போஸ்ட்பெய்ட் திட்டம்

VI வழங்கும் ரூ.1099 போஸ்ட்பெய்ட் திட்டத்தைப் பெரும் வாடிக்கையாளர்களுக்கு நெட்ஃபிளிக்ஸ் ஒரு வருட இலவச சந்தாவை வழங்குகிறது. ரூ.999 விலையில் அமேசான் பிரைம் சந்தாவும் இந்த திட்டத்துடன் இலவசமாக வழங்குகிறது. இந்த திட்டம் வரம்பற்ற தரவு, வரம்பற்ற அழைப்பு மற்றும் ஒரு நாளைக்கு 100 எஸ்எம்எஸ் ஆகியவற்றை வழங்குகிறது.

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.