சமூகம் ஆயுதப்படை வீரர்களிடமிருந்து உத்வேகம் பெறுகிறது, சமுதாயத்தில் அவர்களுக்கு முக்கிய பங்கு உண்டு: ராஜ்நாத் சிங் பேச்சு..!

பெங்களூர்: சமூகம் ஆயுதப்படை வீரர்களிடமிருந்து உத்வேகம் பெறுகிறது, சமுதாயத்தில் அவர்களுக்கு முக்கிய பங்கு உண்டு என்று பாதுகாப்பு அமைச்சர் ராஜ்நாத் சிங் பெங்களூரில் நடந்த  ஐ.ஏ.எஃப் தலைமையக பயிற்சி கட்டளையில் படைவீரர் தின நிகழ்வில் உரையாற்றினார். மேலும், இந்த நிகழ்ச்சியில் அவர் கூறியதாவது: தனியார் மருத்துவமனைகளில் ECHS (முன்னாள் படைவீரர்களின் பங்களிப்பு சுகாதார திட்டம்) குழுவில் சேர்க்க உள்ளூர் உருவாக்கம் தளபதிகளுக்கு நாங்கள் அங்கீகாரம் அளித்துள்ளோம் என்று தெரிவித்துள்ளார்.எச்.ஏ.எல் நிறுவனத்திடமிருந்து 83 உள்நாட்டு எல்.சி.ஏ தேஜாஸ் போர் விமானங்களை வாங்குவதற்கு நாங்கள் ஒப்புதல் அளித்துள்ளோம். இந்த முடிவு நாட்டில் 50,000 க்கும் மேற்பட்ட வேலை வாய்ப்புகளை உருவாக்க உதவும் என்று அவர் தெரிவித்துள்ளார்.

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.