தமிழுக்கு வருகிறார் உப்பெனா நாயகி! – Krithi shetty to debut in Tamil

தமிழுக்கு வருகிறார் உப்பெனா நாயகி!

19 பிப், 2021 – 15:30 IST

தெலுங்கில் வைஷ்ணவ் தேவ், கிருதி ஷெட்டி, விஜய் சேதுபதி நடிப்பில் கடந்த பிப்ரவரி12-ம் தேதி வெளியான படம் உப்பெனா. விஜய்யின் மாஸ்டர் படத்தை அடுத்து இந்தபடத்தில் வில்லனாக நடித்த விஜய் சேதுபதியின் நடிப்புக்கு தெலுங்கு ரசிகர்கள் மத்தியில் பாராட்டுக்கள் குவிந்தது. இந்த படத்தில் நாயகி கிருதி ஷெட்டியின் தந்தை வேடத்தில் நடித்திருந்தார் விஜய் சேதுபதி.
இந்நிலையில், உப்பெனா ஹிட் காரணமாக மேலும் ஒரு மெகா தெலுங்கு படத்தில் கமிட்டாகி நடித்து வரும் கிருதி ஷெட்டி, அடுத்தபடியாக தமிழ், தெலுங்கில் லிங்குசாமி இயக்கும் புதிய படத்தில் ராமிற்கு ஜோடியாக நடிக்கவும் கமிட்டாகியிருக்கிறார். இதுகுறித்த அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு விரைவில் வெளியாக உள்ளது.

Advertisement

கிரேட் இண்டியன் கிச்சன் ரீமேக்கை … அருவியில் ஆனந்த குளியல்

வரவிருக்கும் படங்கள் !

ராஜவம்சம்

நடிகர் : சசிகுமார்
நடிகை : நிக்கி கல்ராணி
இயக்குனர் :கதிர்வேலு

வெள்ளை யானை

நடிகர் : சமுத்திரக்கனி
நடிகை : ஆத்மியா
இயக்குனர் :சுப்பிரமணிய சிவா

மாயன்

நடிகர் : வினோத் மோகன்
நடிகை : பிந்து மாதவி
இயக்குனர் :ராஜேஷ் கண்ணா

பிழை

இயக்குனர் :ராஜவேல் கிருஷ்ணா

Tweets @dinamalarcinema

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.