அனைத்து வகையிலும் ஆடியோ சாதனங்களை அறிமுகம் செய்த டிசிஎல்: முழு விலை விவரங்கள்!

டிசிஎல் நிறுவனம் புதிய வயர்டு இயர்போன்கள், வயர்லெஸ் நெக்பேண்ட் இயர்போன்கள், ஓவர் தி இயர் ஹெட்போன்கள் உள்ளிட்ட பல வகையான ஆடியோ தயாரிப்புகளை இந்தியாவில் அறிமுகப்படுத்தியுள்ளது. டிசிஎல் இந்தியாவில் ஆடியோ தயாரிப்புகள் பிரிவில் புதிய சாதனங்களை களமிறக்கியுள்ளது.

அனைத்து வகையிலும் ஆடியோ சாதனங்களை அறிமுகம் செய்த டிசிஎல்!

டிசிஎல் நிறுவனம் மூன்று புதிய ஹெட்போன்களை ஒலி மற்றும் தொழில்நுட்பத்தில் சிறந்த அனுபவத்தை வழங்கும் வகையில் அறிமுகம் செய்துள்ளன. நாய்ஸ் கேன்சலேஷன், வியர்வை பாதுகாப்பு மற்றும் ஸ்பிளாஸ் ப்ரூஃப் தொழில்நுட்பம் உள்ளிட்ட அம்சங்களோடு வருகின்றன.

டிசிஎல் எஸ்ஓசிஎல்100, எஸ்ஓசிஎல்200, எஸ்ஓசிஎல்300 மற்றும் ஏசிடிவி100 ஆகிய ஸ்மார்ட்போன் மாடல்கள் இந்தியாவில் வயர்ட் அம்சங்களுடன் அதிகாரப்பூர்வமாக அறிமுகம் செய்யப்பட்டுள்ளன. எஸ்ஓசிஎல்100 பாண்டம் பிளாக், கடல் ப்ளூ, சன்செட் ஆரஞ்ச் ஆகிய வண்ண விருப்பங்களில் கிடைக்கிறது. எஸ்ஓசிஎல்200 விலை ரூ.499 ஆக இருக்கிறது என தெரிவிக்கப்படுகிறது.

எஸ்ஓசிஎல்300 மாடலின் விலை ரூ.599 ஆக இருக்கிறது. இதில் சிறப்பம்சம் என்னவென்றால் மருத்துவ தர அம்சங்களோடு சிலிகான் இயர் உதவிக்குறிப்புகள் உள்ளது. டிசிஎல் ஆக்டிவ்100 விலை ரூ.699 ஆக உள்ளது. இது இரண்டு வண்ண விருப்பங்களில் வருகிறது. இது மோன்சா பிளாக் மற்றும் கிரிம்சன் வைட் ஆகிய வண்ண விருப்பங்களில் கிடைக்கிறது.

டிசிஎல் எம்டிஆர்ஓ200 விலை ரூ.1099 எனவும் எளிட்400என்சி விலை ரூ.6999 எனவும் வருகிறது. டிசிஎல் எம்டிஆர்ஓ200 32 மிமீ ஆடியோ டிரைவர்களை கொண்டுள்ளது. இது ஷேடோவ் பிளாக், ஸ்லேட் ப்ளூ, பர்கண்டி க்ரஷ், ஆஷ் வைட் ஆகிய வண்ண விருப்பங்களில் கிடைக்கிறது. அதேபோல் எளிட்400 என்சி 16 மணிநேர பேட்டரி ஆயுளுடன் வருகிறது.

டிசிஎல் எஸ்ஓசிஎல்200பிடி ரூ.1299 எனவும் ஏசிடிவி100பிடி ரூ.1799 எனவும் இஎல்இடி200என்சி ரூ.2299 எனவும் வருகிறது. 200பிடி மாடல் 17 மணிநேர பிளேபேக் நேரத்தை கொண்டுள்ளது. இதை முழுமையாக சார்ஜ் செய்ய 2 மணிநேரம் ஆகும் என கூறப்படுகிறது.

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.