மேற்கு வங்கத்தில், நாங்கள் அரசாங்கத்தை உருவாக்குகிறோம், முடிவுகள் அதிர்ச்சியூட்டும்: பாஜக தலைவர் ஜே.பி.நட்டா பேச்சு !

டெல்லி: பாஜக-என்டிஏவை ஆதரிக்க அசாம் தனது மனதை அமைத்துக் கொண்டுள்ளது. முதல் 2 கட்ட வாக்குபதிவில், மக்கள் ஒருதலைப்பட்ச முடிவை எடுத்தனர் என்று அசாம் மாநிலத்தில் நடந்த பொதுக்கூட்டத்தில் பாஜக தேசிய தலைவர் ஜே.பி.நட்டா தெரிவித்துள்ளார். மூன்றாம் கட்டத்திற்கான அவர்களின் முடிவும் தெளிவாகத் தெரிகிறது. எனது பேரணிகளில் பெரும் கூட்டத்தை நான் காண்கிறேன், முழு அசாமும் பாஜக-தேசிய ஜனநாயக கூட்டணிக்கு வாக்களிக்க முடிவு செய்துள்ளது. நாங்கள் இங்கே அரசாங்கத்தை உருவாக்குவோம் என்று தெரிவித்துள்ளார். போடோ கிளர்ச்சி 50 ஆண்டுகளாக நடந்து கொண்டிருந்தது. ஆயிரக்கணக்கானோர் கொல்லப்பட்டனர். ஆனால் யாரும் அவர்களுக்கு செவிசாய்க்கவில்லை. பிரதமர் மோடியின் அரசியல் விருப்பம் மற்றும் எச்.எம். அமித் ஷாவின் மூலோபாயம் தான் மக்களின் பல பிரச்சினையை தீர்த்தது. நாங்கள் மக்களின் அபிலாஷைகளுக்கு இடமளித்தோம். ஆயுதங்களை வைத்திருக்கும் மக்களை சமூகத்தின் ஒரு பகுதியாக மாற்றும் பொறுப்பை நாங்கள் ஏற்றுக்கொண்டோம். 2500-3000 பேர் சரணடைந்துள்ளனர், 4000 க்கும் மேற்பட்ட தாக்குதல் துப்பாக்கிகளும் பறிமுதல் செய்யப்பட்டன. மேற்கு வங்கத்தில், நாங்கள் அரசாங்கத்தை உருவாக்குகிறோம், முடிவுகள் அதிர்ச்சியூட்டும். வங்காள மக்கள் மம்தா அரசை வெளியேற்ற ஆர்வமாக உள்ளனர். முதல் 2 கட்ட தேர்தலில் திரிணாமுல் காங்கிரஸ் சரிந்துவிட்டது. பாஜக இங்கு வருகிறது என்பது தெளிவாகிறது.

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.