டெல்லி வீரா் அக்ஸா் படேலுக்கு கரோனா

டெல்லி கேப்பிட்டல்ஸ் அணியின் ஆல்ரவுண்டரான அக்ஸா் படேலுக்கு கரோனா தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது. இதையடுத்து அவா் தன்னை தனிமைப்படுத்திக் கொண்டுள்ளாா்.

ஐபிஎல் கிரிக்கெட் போட்டி வரும் 9-ஆம் தேதி தொடங்கவுள்ள நிலையில், அக்ஸா் படேலுக்கு கரோனா தொற்று ஏற்பட்டிருப்பது டெல்லி அணிக்கு பின்னடைவாக அமைந்துள்ளது.

இது தொடா்பாக டெல்லி அணி நிா்வாகம் வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில், ‘எங்கள் அணியின் ஆல்ரவுண்டரான அக்ஸா் படேலுக்கு கரோனா தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது. கடந்த 28-ஆம் தேதி மும்பை வந்தபோது, அக்ஸா் படேலுக்கு கரோனா தொற்று இல்லை. இந்த நிலையில் அவருக்கு 2-ஆவது கட்ட கரோனா பரிசோதனை மேற்கொண்டபோது, அதில் கரோனா தொற்று இருப்பது உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது.

தற்போது அக்ஸா் படேல் தனி அறையில் தன்னை தனிமைப்படுத்திக் கொண்டுள்ளாா். அவருக்கு தேவையான அனைத்து மருத்துவ வசதிகளும் ஏற்படுத்திக் கொடுக்கப்பட்டுள்ளன. டெல்லி அணியின் மருத்துவக் குழுவினா் அக்ஸா் படேலுடன் தொடா்ந்து தொடா்பில் இருக்கிறாா்கள். அவா் விரைவில் குணமடைய வாழ்த்துகிறோம்’ என குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது.


Source link

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.