படங்களில் நடிக்க தயாராகும் விஷாலின் முன்னாள் காதலி

படங்களில் நடிக்க தயாராகும் விஷாலின் முன்னாள் காதலி

04 ஏப், 2021 – 10:42 IST

தெலுங்கில் அர்ஜூன் ரெட்டி உள்பட சில படங்களில் நடித்தவர் அனிஷா. இவருக்கும், நடிகர் விஷாலுக்கும் கடந்த இரண்டு ஆண்டுகளுக்கு முன்பு ஐதராபாத்தில் நிச்சயதார்த்தம் நடைபெற்றது. அதையடுத்து ஆறு மாதங்களில் திருமணம் நடைபெறும் என்று தெரிவித்தனர். ஆனால் இப்போது வரை அவர்களின் திருமணம் நடைபெறவில்லை. அவர்களுக்குள் ஏற்பட்ட மனக்கசப்பால் பிரிந்துவிட்டனர்.
இந்நிலையில், தனது இன்ஸ்டாகிராமில் இருந்து விஷாலுடன் தான் எடுத்துக்கொண்ட புகைப்படங்களை டெலிட் செய்தார் அனிஷா. அதன்பிறகுதான் விஷால்- அனிஷா திருமணம் நிச்சயதார்த்தத்தோடு முற்று பெற்று விட்டது தெரியவந்தது.
அதைத் தொடர்ந்து தற்போது கடற்கரையில் தான் எடுத்துக்கொண்ட போட்டோக்களை இணையத்தில் பதிவிட்டு வரும் அனிஷா, தெலுங்கு சினிமாவில் மீண்டும் பிரவேசிக்க தயாராகி விட்டார். முன்பு நடித்ததை விட பெரிய அளவிலான வேடங்களில் நடிக்க தீவிர படவேட்டையில் ஈடுபட்டிருப்பதாக செய்திகள் வெளியாகியுள்ளன.

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.