மோட்டோரோலா ரேசர் 5ஜி ஸ்மார்ட்போனுக்கு அதிரடி விலைகுறைப்பு.!

மோட்டோரோலா நிறுவனத்தின் அனைத்து ஸ்மார்ட்போன்களுக்கும் நல்ல வரவேற்பு உள்ளது என்றுதான் கூறவேண்டும். இந்நிலையில் மோட்டோரோலா ரேசர் 5ஜி ஸ்மார்ட்போனுக்கு விலைகுறைப்பு அறிவித்துள்ளது அந்நிறுவனம். மேலும் இது சார்ந்த தகவலை சற்று விரிவாகப் பார்ப்போம்.

மோட்டோரோலா ரேசர் 5ஜி

மோட்டோரோலா ரேசர் 5ஜி

Flipkart Big Saving Days sale எனும் தலைப்பில் பல்வேறு ஸ்மார்ட்போன்களுக்கு சிறப்பு சலுகைகள் வழங்கப்பட்டு வருகிறது. அதன்படி மோட்டோரோலா ரேசர் 5ஜி சாதனத்திற்கும் விலைகுறைப்பு அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. 8ஜிபி ரேம் மற்றும் 256ஜிபி மெமரி கொண்ட மோட்டோரோலா ரேசர் 5ஜி சாதனத்தின் முந்தைய விலை ரூ.109,999-ஆக இருந்தது, தற்சமயம் விலைகுறைக்கப்பட்டு ரூ.89,999-விலையில் விற்பனை செய்யப்படுகிறது.

 6ஜிபி ரேம் மற்றும் 128ஜிபி மெமரி

அதேபோல் 6ஜிபி ரேம் மற்றும் 128ஜிபி மெமரி கொண்ட மோட்டோரோலா ரேசர் 5ஜி சாதனத்தின் முந்தைய விலை ரூ.74,999-ஆக இருந்தது, தற்சமயம் விலைகுறைக்கப்பட்டு ரூ.54,999-க்கு விற்பனை செய்யப்படுகிறது. மேலும் பிளிப்கார்ட் வலைத்தளத்தில் தேர்வு செய்யப்பட்ட வங்கி கார்டுகளை பயன்படுத்தி இந்த ஸ்மார்ட்போனை வாங்கினால் குறிப்பிட்ட சலுகைகள் கிடைக்கும்.

பிரபஞ்சத்தின் ஆச்சரியம்: நம்ப முடியா வியக்கத்தக்க புகைப்படங்கள்- பரிசாக வெளியிட்ட நாசா!பிரபஞ்சத்தின் ஆச்சரியம்: நம்ப முடியா வியக்கத்தக்க புகைப்படங்கள்- பரிசாக வெளியிட்ட நாசா!

மோட்டோரோலா ரேசர் 5ஜி

மடிக்கக்கூடிய மோட்டோரோலா ரேசர் 5ஜி ஸ்மார்ட்போனானது 6.2 அங்குல பிளாஸ்டிக் எல்இடி பிரதான டிஸ்ப்ளே மற்றும் 48 மெகாபிக்சல் முதன்மை கேமராவுடன் வருகிறது. இது ஆக்டா கோர் குவால்காம் ஸ்னாப்டிராகன் 765 ஜி SoC செயலி மூலம் இயக்கப்படுகிறது.

மடிக்கக்கூடிய ஸ்மார்ட்போன்

இரண்டாக மடிக்கக்கூடிய ஸ்மார்ட்போன் அதுமட்டுமின்றி ப்ளஷ் கோல்ட், பாலிஷ் செய்யப்பட்ட கிராஃபைட் மற்றும் திரவ மெர்குரி ஆகிய நிறங்களில் இந்த ஸ்மார்ட்போன் வருகிறது. இரட்டை சிம் (நானோ + இசிம்) மோட்டோரோலா ரேஸ்ர் 5 ஜி ஆண்ட்ராய்டு 10 மூலம் இயங்குகிறது. இந்த ஸ்மார்ட்போன் 6.2 அங்குல பிளாஸ்டிக் எல்இடி பிரதான திரை 2,142×876 பிக்சல்கள் தீர்மானம் மற்றும் 21: 9 விகித அளவையும் கொண்டுள்ளது. இந்த ஸ்மார்ட்போனில் புதுப்பிக்கப்பட்ட கீல் வடிவமைப்பு அம்சம் உள்ளது. இது பூஜ்ஜிய இடைவெளி மூடுதல் அளவை வழங்குகிறது.

600x800 பிக்சல் திரை

மோட்டோரோலா ரேசர் 5ஜி ஸ்மார்ட்போன் 2.7 அங்குல எல்இடி இரண்டாம் நிலை டிஸ்ப்ளே 600×800 பிக்சல் திரை தெளிவுத்திறன் மற்றும் 4: 3 விகித அளவையும் கொண்டுள்ளது. இந்த தொலைபேசி 8 ஜிபி ரேம் மற்றும் அட்ரினோ 620 ஜி.பீ.யுடன் ஜோடியாக இருக்கும் ஆக்டாகோர் ஸ்னாப்டிராகன் 765 ஜி எஸ்ஓசி மூலம் இயக்கப்படுகிறது.

 லேசர் ஆட்டோஃபோகஸ்

மோட்டோரோலா ரேசர் 5ஜி ஸ்மார்ட்போன் 48 மெகாபிக்சல் முதன்மை கேமரா எஃப் / 1.7 துளை மூலம் வருகிறது. இது ஆப்டிகல் பட உறுதிப்படுத்தல் (OIS) ஐ ஆதரிக்கிறது மற்றும் லேசர் ஆட்டோஃபோகஸ் தொழில்நுட்ப அம்சத்தையும் வழங்குகிறது. இதன்மூலம் ஸ்மார்ட்போன் இயக்கப்படும் போதே செல்ஃபி கேமராவை இயக்கலாம்.

சர் 5ஜி ஸ்மார்ட்போன் செல்பி

மோட்டோரோலா ரேசர் 5ஜி ஸ்மார்ட்போன் செல்பி மற்றும் வீடியோ அழைப்புகளுக்கு 20 மெகாபிக்சல் கேமரா எஃப் / 2.2 துளை கொண்டுள்ளது. இது முதன்மை மடிப்புத் திரைக்கு மேலே உச்சியில் கேமரா பொருத்தப்பட்டுள்ளது. மோட்டோரோலா ரேஸ்ர் 5 ஜி 2,800 எம்ஏஎச் பேட்டரியுடன் 15W டர்போ பவர் ஃபாஸ்ட் சார்ஜிங்கிற்கான ஆதரவுடன் வருகிறது. இந்த தொலைபேசி ஒரே சார்ஜிங்கில் 24 மணி நேரம் வரை பயன்படுத்த முடியும்.

பின்புறத்தில் கைரேகை

இந்த ஸ்மார்ட்போனின் பின்புறத்தில் கைரேகை சென்சார் அம்சம் உள்ளது. தொலைபேசியில் இணைப்பு விருப்பங்களில் 5 ஜி மற்றும் 4 ஜி ஆதரவு, வைஃபை 802.11 பி / ஜி / என் / ஏசி, என்எப்சி, ஜிபிஎஸ் / ஏ-ஜிபிஎஸ், க்ளோனாஸ், ப்ளூடூத் 5.0 மற்றும் சார்ஜ் செய்வதற்கான யூ.எஸ்.பி டைப்-சி போர்ட் ஆகியவை அடங்கும். 192 கிராம் எடையுள்ள மோட்டோரோலா ரேசர் 5ஜி திறக்கும்போது 169.2×72.6×7.9 மிமீ மற்றும் மடித்தால் 91.7×72.6×16 மிமீ அளவும் கொண்டிருக்கும் என தெரிவிக்கப்படுகிறது.

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.