குடும்பமே சீரியல் குடும்பம் போல! பாரதி கண்ணம்மா ரக்சாவின் பேமிலியை கமெண்ட் அடித்த நெட்டிசன்கள்

விஜய் டிவி பாரதி கண்ணம்மா தொடரில் சவுந்தர்ய லட்சுமி கதாபாத்திரத்தில் கலக்கி வருகிறார் குழந்தை நட்சத்திரமான ரக்சா. தனது எதார்த்தமான நடிப்பின் மூலம் அதிக ரசிகர்களை பெற்றுள்ள ரக்சா, நடிப்பில் தனது அப்பாவையும், அக்காவையும் மிஞ்சும் அளவுக்கு நடிகையாக வளர்ந்து விட்டார்.

ரக்சாவின் தந்தை ஷ்யாம் கோலங்கள், தென்றல் ஆகிய தொடர்களில் நடித்து புகழ் பெற்றவர். தற்போது பூவே உனக்காக தொடரில் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்து வருகிறார். அதே போல ஷ்யாமின் மூத்த மகள் நிவாஷினியும் கல்யாணம் முதல் காதல் வரை தொடரில் நடிப்பதற்கு அறிமுகமாகி தற்போது, விஜய் டிவியின் செந்தூரப் பூவே தொடரில் நடித்து வருகிறார்.

ஆனால் இவர்களை விடவும் பாரதி கண்ணம்மா தொடரில் நடித்து வரும் ரக்சா அதிக பிரபலமாகியுள்ளார். இந்நிலையில் ரக்சாவின் பேமிலி போட்டோவை பார்க்கும் நெட்டிசன்கள் குடும்பமே சீரியல் குடும்பமா இருக்கும் போல என கமெண்ட் அடித்து வருகின்றனர்.

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.