தமிழகத்தில் கொரோனா பாதிப்பு: இன்றைய நிலவரம்

தமிழகத்தில் இன்று (09) ஒரே நாளில் 1,344 பேருக்கு கொரோனா பாதிப்பு உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது.

இன்று மட்டும் 14 பேர் உயிரிழந்துள்ளனர்.

‘தமிழகத்தில் இன்று ஒரே நாளில் 1,43,863 பேருக்கு கொரோனா பரிசோதனை மேற்கொள்ளப்பட்டுள்ளதாக கொரோனா பாதிப்பு நிலவரம் குறித்து தமிழக சுகாதாரத்துறை வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

. அதில், 1,344 பேருக்கு கொரோனா பாதிப்பு உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது. அதன்மூலம் மொத்த பாதிப்பு 26,76,936 ஆக அதிகரித்துள்ளது. தமிழ்நாட்டில் கொரோனா பாதிப்பு குணமடைந்து இன்று மட்டும் 1,457 பேர் வீடு திரும்பியுள்ளனர்.
அதன்மூலம் இதுவரையில், வீடு திரும்பியவர்களின் எண்ணிக்கை 26,24,916 ஆக அதிகரித்துள்ளது. கொரோனா பாதிப்பால் இன்று மட்டும் 14 பேர் உயிரிழந்துள்ளனர். அதன்மூலம் மொத்த உயிரிழப்பு 35,768 ஆக அதிகரித்துள்ளது. கொரோனா பாதித்து வீட்டுத் தனிமையில் இருப்பவர்களையும் சேர்த்து தற்போது 16,252 பேர் சிகிச்சையில் உள்ளனர்.

தமிழகத்தில் அதிகபட்சமாக இன்று மட்டும் சென்னையில் 164 பேருக்கும், கோயம்புத்தூரில் 137 பேருக்கும், செங்கல்பட்டில் 101 பேருக்கும் கொரோனா பாதிப்பு உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது என்றும் மேலும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.