இந்தியன் 2 பட நடிகர் திடீர் மரணம் குறித்து மநீம தலைவர் கமல் இரங்கல் ட்வீட்..!!

மலையாள நடிகரும் மூன்று முறை தேசிய விருது வென்றவருமான நெடுமுடி வேணு உடல்நலக்குறைவால் இன்று காலமானார். அவருக்கு வயது 73.இந்த தகவலை அறிந்த தமிழ் மற்றும் மலையாள திரையுலகினர் கடும் அதிர்ச்சி அடைந்தனர்.

இந்தநிலையில் நெடுமுடி வேணு உடன் இந்தியன் 2 திரைப்படத்தில் நடித்துள்ள நடிகரும் மக்கள் நீதி மய்யம் தலைவருமான கமல்ஹாசன் தனது ட்விட்டர் பக்கத்தில் அவரது மறைவுக்கு இரங்கல் பதிவு ஒன்றை பதிவு செய்துள்ளார். அதில் அவர் கூறியிருப்பதாவது:

500 படங்களில் நடிகர் என்பதோடு, திரைக்கதாசிரியர், இயக்குநர் எனவும் பரிமளித்தவர் நெடுமுடி வேணு. அனைத்துவகைச் செயல்பாடுகளுக்கும் தேசிய, மாநில விருதுகளை வென்றவர். 50 வருட சினிமா ஈடுபாட்டை நிறைவு செய்து மறைந்திருக்கிறார். அஞ்சலிகள்.

 


Source link

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.