பிரமாண்டமான டிஸ்பிளே கொண்ட இந்த 5G Smartphone அறிமுகம்

புதுடெல்லி: சீன ஸ்மார்ட்போன் தயாரிப்பாளரான டெக்னோ தனது முதல் 5ஜி ஸ்மார்ட்போனான டெக்னோ போவா 5ஜியை கடந்த ஆண்டு நைஜீரியாவில் அறிமுகப்படுத்தியது. தற்போது நிறுவனம் பிப்ரவரி 8 ஆம் தேதி, இந்த சிறந்த டிஸ்ப்ளே 5G ஸ்மார்ட்போனை இந்தியாவில் அறிமுகப்படுத்தப் போவதாக தெரிவித்துள்ளது. இந்த போனின் சிறப்பம்சங்கள் மற்றும் விலையை பார்க்கலாம்.

புதிய 5ஜி ஸ்மார்ட்போன் அறிமுகம்
Tecno இந்த புதிய ஸ்மார்ட்போனான Tecno Pova 5G ஐ இந்தியாவில் அறிமுகப்படுத்த முடிவு செய்துள்ளது. இந்த தகவலை டெக்னோ ட்விட்டர் மூலம் ட்வீட்டில், இந்நிறுவனத்தின் முதல் ஸ்மார்ட்போன் (Smartphone) பிப்ரவரி 8 ஆம் தேதி வெளியிடப்பட உள்ளது. வெளியீட்டு தேதியுடன், நிறுவனம் தனது அதிகாரப்பூர்வ ட்விட்டர் கைப்பிடியில் இந்த ஸ்மார்ட்போனின் நினைவகம் பற்றிய தகவலையும் வழங்கியுள்ளது.

ALSO READ | Oppo Reno7 சீரிஸின் அட்டகாசமான இரண்டு புதிய வரவுகள்! 

Tecno Pova 5G அம்சங்கள்
தற்போது, ​​இந்த ஸ்மார்ட்போன் தயாரிப்பு நிறுவனம் Tecno Pova 5G இன் இந்திய மாறுபாடு பற்றிய எந்த தகவலையும் வெளியிடவில்லை. அதாவது இந்த ஸ்மார்ட்போனின் சிறப்பம்சங்கள் குறித்த தகவல்கள் எங்களிடம் அதிகாரப்பூர்வமாக இல்லை. ஆனால் இந்த ஸ்மார்ட்போன் முன்னதாக நைஜீரியாவில் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டதால், அதன் அம்சங்கள் அந்த மாறுபாட்டிலிருந்து அதிக வித்தியாசமாக இருக்காது என்று ஊகிக்கப்படுகிறது. நைஜீரிய வேரியண்டில் என்னென்ன அம்சங்கள் சேர்க்கப்பட்டுள்ளன என்பதைப் பார்ப்போம்.

புதிய ஸ்மார்ட்போன் டிஸ்ப்ளே மற்றும் ஸ்டோரேஜ்
Tecno Pova 5G நைஜீரியாவில் 6.95 இன்ச் HD+ டிஸ்ப்ளே, 1,080 x 2,460 பிக்சல்கள் தீர்மானம் மற்றும் 120Hz இன் ஈர்க்கக்கூடிய புதுப்பிப்பு வீதத்துடன் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டது. MediaTek Dimensity 900 SoC சிப்செட்டில் வேலை செய்யும் இந்த ஃபோனில் 8GB LPDDR5 ரேம் மற்றும் 128GB இன்டெர்னல் ஸ்டோரேஜைப் பெறலாம். இதன் ரேமை கிட்டத்தட்ட 11ஜிபி வரை அதிகரிக்கலாம்.

கேமரா மற்றும் பிற அம்சங்கள்
இந்த 5ஜி ஸ்மார்ட்போனின் கேமராவைப் பற்றி பேசுகையில், 50எம்பி பிரைமரி சென்சார், 2எம்பி செகண்டரி சென்சார் மற்றும் ஏஐ லென்ஸ் உள்ளிட்ட மூன்று பின்புற கேமரா அமைப்பை நீங்கள் பெறலாம். செல்ஃபி எடுப்பதற்கும், வீடியோ அழைப்புகள் செய்வதற்கும், இந்த ஃபோனில் 16எம்பி முன்பக்க கேமராவும் இரட்டை எல்இடி ஃபிளாஷ் உள்ளது. இந்த ஸ்மார்ட்போன் 18W ஃபாஸ்ட் சார்ஜிங் ஆதரவுடன் வருகிறது.

நைஜீரியாவில் இந்த ஸ்மார்ட்போனின் விலையின்படி, Tecno Pova 5G இந்தியாவில் சுமார் ரூ.23,100-க்கு அறிமுகப்படுத்தப்படலாம், மேலும் இந்த ஸ்மார்ட்போன் Dazzle Black, Polar Silver மற்றும் Power Blue ஆகிய மூன்று வண்ணங்களில் கிடைக்கும்.

ALSO READ | iPhone 12 விலையில் iPhone 13 வாங்க ஒரு சூப்பர் வாய்ப்பு: நம்ப முடியாத சலுகைகள், முந்துங்கள் 

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.