ஹர்பஜனை புலம்ப வைத்த சாஹல்..! காரணம் இதுதான்

சமூகவலைதளங்களில் ஆக்டிவாக இருக்கும் இந்திய கிரிக்கெட் வீரர் சாஹல், முன்னாள் இந்திய வீரரான ஹர்பஜனுக்கு 4 ரூபாய் பேடிஎம் மூலம் அனுப்பியுள்ளார். எதற்காக அவர் பணம் அனுப்பினார்? என தெரியாத ஹர்பஜன், அந்த ஸ்கிரீன்ஷாட்டை டிவிட்டரில் பகிர்ந்துள்ளார். மேலும், சாஹல் எதற்கு எனக்கு பணம் அனுப்பினார்? என்றும் கேள்வி எழுப்பினார்.

ALSO READ | புதிய விதிமுறைக்கு எதிராக சச்சின் போர்க்குரல்..!

இதற்கு பதிலளித்த நெட்டிசன் ஒருவர், இந்தியா – வெஸ்ட் இண்டீஸ் மோதும் நாட்களில் பேடிஎம் காஷ்பேக் ஆஃபர் வழங்குகிறது. 4 ரூபாய் தனக்கு தெரிந்தவருக்கு அனுப்பினால், 100 ரூபாய் காஷ்பேக் கொடுக்கும். இந்த ஆஃபரை சாஹல் உங்களிடம் முயற்சி செய்துள்ளார் எனத் தெரிவித்துள்ளார். சாஹலும், பாஜி… இது பேடிஎம் காஷ்பேக் ஆஃபர். உங்களுக்கு 4 ரூபாய் அனுப்பியதால் எனக்கு 100 ரூபாய் காஷ்பேக் கிடைத்துள்ளது எனத் தெரிவித்துள்ளார். 

சாஹலின் இந்த பதிலுக்கு ரிப்ளை செய்துள்ள வெஸ்ட் இண்டீஸ் கிரிக்கெட் வீரர் கிறிஸ் கெயில், நான் எப்படி இந்த காஷ்பாக் ஆஃபரை பெறுவது? என கேட்டார். அதற்கு பதிலளித்த பேடிஎம், இந்தியா – வெஸ்ட் இண்டீஸ் மோதும் நாட்களில் பேடிஎம் மூலம் 4 ரூபாய் பிறருக்கு அனுப்பினால், உங்களுக்கு 100 ரூபாய் காஷ்பேக் கிடைக்கும் கெயில் எனத் தெரிவித்துள்ளது. இது பேடிஎம்மின் வித்தியாசமான விளம்பர யுக்தி என்றும் நெட்டிசன்கள் கமெண்ட் அடித்துள்ளனர். 

ALSO READ | U-19 WC Final: இங்கிலாந்தை வீழ்த்தி இந்தியா சாம்பியன்

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.