பல புதிய வசதியுடன் களமிறங்கும் போக்கோ எம்4 ப்ரோ 5ஜி ஸ்மார்ட்போன்

புது டெல்லி: போக்கோ இப்போது இந்தியாவில் போக்கோ எம்4 ப்ரோ 5ஜி வெளியீட்டை அதிகாரப்பூர்வமாக உறுதிப்படுத்தியுள்ளது. இந்த ஸ்மார்ட்போன் அடுத்த வாரம் நாட்டில் அறிமுகம் செய்யப்படும். நவம்பர் தொடக்கத்தில் மற்ற சந்தைகளுக்கு அறிவிக்கப்பட்டது. போக்கோ எம்4 ப்ரோ 5ஜி இந்தியாவில் பிப்ரவரி 15 அன்று அறிமுகம் செய்யப்பட உள்ளது. பிராண்ட் நேரத்தை வெளியிடவில்லை என்றாலும், நேரலை ஸ்ட்ரீம் இந்திய நேரப்படி மதியம் 12 மணிக்கு தொடங்கும்.

சாதனம் ஏற்கனவே பல பிராந்தியங்களில் அதிகாரப்பூர்வமாக இருப்பதால், அதைப் பற்றிய அனைத்தையும் நாங்கள் அறிவோம். இது சீனாவில் இருந்து மறுபெயரிடப்பட்ட ரெட்மி நோட் 11 5ஜி ஆகும். இந்தியாவில் ரெட்மி நோட் 11 5ஜி என்றும் அழைக்கப்படும் இந்த போன் டிசம்பர் முதல் விற்பனைக்கு வந்துள்ளது.

மேலும் படிக்க | Flipkart அதிரடி: ரூ. 75,000 ஸ்மார்ட் டிவி-ஐ வெறும் ரூ. 25,000-க்கு வாங்க சூப்பர் வாய்ப்பு

போக்கோ எம்4 ப்ரோ 5ஜி மூன்று வண்ண விருப்பங்களில் வரும்
இந்தியாவிற்கு வரும் போக்கோ எம்4 ப்ரோ 5ஜி ஆனது, பின்புற பேனலில் சில மாற்றங்களுடன் ஏற்கனவே கிடைக்கும் ரெட்மி நோட் 11டி 5ஜி போலவே இருக்கும். பிராண்டின் ட்வீட் படி, இந்த ஃபோன் நீலம், மஞ்சள் மற்றும் கருப்பு வண்ண விருப்பங்களில் கிடைக்கும்.

போக்கோ எம்4 ப்ரோ 5ஜி விவரக்குறிப்புகள்
போக்கோ எம்4 ப்ரோ 5ஜி 6.6-இன்ச் எஃப்எஸ்டி+ 90எச்ஜி டிஸ்ப்ளே (எல்சிடி), மீடியாடேக் டிமேன்சிட்டி 810 எஸ்ஓசி, 50எம்பி (அகலம்) + 8எம்பி (அல்ட்ரா-வைட்) இரட்டை கேமரா அமைப்பு, 16எம்பி செல்ஃபி கேமரா, டூயல் ஸ்டீரியோ ஸ்பீக்கர்கள், ஆண்ட்ராய்டு-மோபரீண்ட் சென்ட் ஸ்பீக்கர்கள் 12.5 அடிப்படையிலான 11, 5,000எம்ஏஎச் பேட்டரி உடன் வருகிறது.

மேலும் படிக்க | ‘27,000,000 mAh’ உலகிலேயே மிகப்பெரிய பவர்பேங்க் – 5,000 போன், TV, ஃபிரிட்ஜூக்கும் சார்ஜ் செய்யலாம்..!

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.