கர்ப்ப காலத்தில் பெண்களின் உடல்: காஜல் அகர்வால் வைரல் ட்விட்

தமிழ் சினிமாவின் முன்னணி நடிகர்களோடு பல படங்களில் நடித்தவர் காஜல் அகர்வால். இவர் தமிழ், தெலுங்கு, ஹிந்தி என பல படங்களில் பிஸியாக நடித்து இருந்தார். கடந்த வருடம் அக்டோபரில் கௌதம் கிச்சலு என்பவரை நடிகை காஜல் திருமணம் செய்துக்கொண்டார். தற்போது பிரபல நடிகை காஜல் அகர்வால் கர்ப்பமாக உள்ளார்.

தான் கர்ப்பமாக இருக்கும் நிலையில் அவரது உடல்வாகு குறித்து சில நெட்டிசன்கள் கேலியும் கிண்டலும் செய்து வருவதை அடுத்து அவர் பதிலடி கொடுக்கும் வகையில் நீண்ட பதிவை தனது இன்ஸ்டாகிராமில் பதிவு செய்துள்ளார். கர்ப்ப காலத்தில் உடலில் ஏற்படும் மாற்றங்கள் குறித்து அவர் எழுதியுள்ள பதிவில் கூறியதாவது., 

மேலும் படிக்க | ரஜினியை இயக்கி இருந்தால் ரூ.1000 கோடிக்கு மேல் வசூலித்திருக்கும் -இயக்குநர் உருக்கம்

எனது வாழ்க்கை, எனது உடல், எனது வீடு மற்றும் மிக முக்கியமாக எனது பணியிடத்தில் மிகவும் அற்புதமான புதிய முன்னேற்றங்களை நான் கையாண்டு வருகிறேன். கூடுதலாக, சில கருத்துகள்/ பாடி ஷேமிங் செய்திகள்/ மீம்கள் பார்க்கின்றேன்.  அன்பாக இருக்க கற்றுக்கொள்வோம், அது மிகவும் கடினமாக இருக்கலாம், வாழு, வாழவிடு!

இதைப் போன்ற வாழ்க்கைச் சூழ்நிலைகளைக் கடந்து செல்லும் மற்றும் இதைப் படிக்க வேண்டிய அனைவருக்கும் எனது சில எண்ணங்கள் இங்கே உள்ளன.

கர்ப்ப காலத்தில், நம் உடல் எடை அதிகரிப்பு உட்பட பல மாற்றங்களுக்கு உட்படுகிறது!! ஹார்மோன் மாற்றங்கள் குழந்தை வளரும்போது நம் வயிறு மற்றும் மார்பகங்கள் பெரிதாகி, நம் உடல் பாலூட்டுவதற்குத் தயாராகிறது. சிலருக்கு நம் உடல் பெரிதாகும் இடத்தில் ஸ்ட்ரெச் மார்க்ஸ் உருவாகலாம். நாம் வழக்கத்தை விட மிகவும் சோர்வாக இருக்கலாம் மற்றும் அடிக்கடி மனநிலை ஊசலாடலாம். எதிர்மறையான மனநிலை நம் உடலைப் பற்றி ஆரோக்கியமற்ற அல்லது எதிர்மறையான எண்ணங்களைக் கொண்டிருக்க அதிக வாய்ப்புள்ளது.

மேலும், பிரசவத்திற்குப் பிறகு, நாம் முன்பு இருந்ததைத் திரும்பப் பெற சிறிது காலம் ஆகலாம் அல்லது கர்ப்பத்திற்கு முன்பு நாம் எப்படி இருந்தோமோ அதை முழுமையாக திரும்பப் பெற முடியாமலும் போகலாம். ஆனால் இந்த மாற்றங்கள் இயற்கையானவை.

நம் வாழ்வின் மிக அழகான, அதிசயமான மற்றும் விலைமதிப்பற்ற கர்ப்பகாலத்தில் நாம் இதுகுறித்து சங்கடமாகவோ அல்லது அழுத்தமாகவோ இருக்க வேண்டிய அவசியமில்லை! ஒரு சிறிய குழந்தை பிறக்கும் முழு செயல்முறையும், நாம் அனுபவிக்கும் பாக்கியம் கொண்ட ஒரு கொண்டாட்டம் என்பதை நாம் நினைவில் கொள்ள வேண்டும்.

நேர்மறையான வேலைகளில் கவனம் செலுத்துங்கள். உங்கள் குழந்தை வளர வளர உங்களது உணர்வுகளை வெளிப்படுத்துங்கள். நீங்கள் எப்படி உணர்கிறீர்கள் என்பதைப் பற்றி உங்கள் கணவர், குடும்பத்தினர் அல்லது நண்பர்களுடன் பேசுங்கள். உங்கள் உணர்வுகளை அடைத்து வைத்திருப்பது உங்களை மோசமாக உணர வைக்கும். என்னுடன் சேர்ந்து இந்த அற்புதமான கட்டத்தில் இருப்பவர்களுக்கு இந்தப் பதிவு உதவும் என்று நம்புகிறேன். என் அன்பை உங்களுக்கு அனுப்புகிறேன். இவ்வாறு காஜல் அகர்வால் தனது நீண்ட பதிவில் கூறியுள்ளார்.

 

மேலும் படிக்க | ‘பேட்ட’ படத்தில் நீக்கப்பட்ட காட்சி வெளியானது!

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.