வெறும் ரூ.190க்கு ஓப்போ 5ஜி ஸ்மார்ட்போன் வாங்க அரிய வாய்ப்பு

புதுடெல்லி: பிளிப்கார்ட் மொபைல் போனாஜா சேல்: மொபைல் போனாஜா சேல் இன்று முதல் பிளிப்கார்ட்டில் நேரலையில் உள்ளது. இந்த விற்பனை பிப்ரவரி 14 வரை நடைபெற உள்ளது. காதலர் தினத்தை முன்னிட்டு இந்த விற்பனை நடக்கிறது. பிளிப்கார்ட்டின் இந்த விற்பனையில் ஸ்மார்ட்போன்களை மிக மலிவாக வாங்க முடியும். 4ஜி போன்களுடன் 5ஜி போன்களும் வளர்ந்து வருகின்றன. நீங்கள் 5ஜி ஸ்மார்ட்போன் வாங்க விரும்பினால், இந்த விற்பனை உங்களுக்குப் பயன்படும். ஓப்போ இன் 5ஜி போனில் பெரும் தள்ளுபடி உள்ளது. சலுகைகளைப் பயன்படுத்தி, நீங்கள் ஓப்போ ஏ53எஸ் 5ஜி ஐ வெறும் 190 ரூபாய்க்கு வாங்கலாம்.

பிளிப்கார்ட் மொபைல் போனாஜா: ஓப்போ ஏ53எஸ் 5ஜி சலுகைகள் மற்றும் தள்ளுபடிகள்
ஓப்போ ஏ53எஸ் 5ஜி இன் தொடக்க விலை ரூ.16,990 ஆகும், ஆனால் இந்த போன் பிளிப்கார்ட்டில் ரூ.15,990க்கு கிடைக்கிறது. போனுக்கு 5 சதவீதம் தள்ளுபடி கிடைக்கும். இது தவிர, வங்கி மற்றும் எக்ஸ்சேஞ்ச் சலுகையும் உள்ளது, இதன் காரணமாக தொலைபேசியின் விலை இன்னுமும் குறையும்.

மேலும் படிக்க | Flipkart அதிரடி: ரூ. 75,000 ஸ்மார்ட் டிவி-ஐ வெறும் ரூ. 25,000-க்கு வாங்க சூப்பர் வாய்ப்பு

பிளிப்கார்ட் மொபைல் போனாஜா: ஓப்போ ஏ53எஸ் 5ஜி வங்கி சலுகை
ஆக்சிஸ் வங்கி கிரெடிட் கார்டு மூலம் பணம் செலுத்தினால், ரூ.800 கேஷ்பேக் கிடைக்கும். அதாவது, போனின் விலை ரூ.15,190 ஆக இருக்கும். இது தவிர போனில் எக்ஸ்சேஞ்ச் ஆஃபரும் உண்டு.

பிளிப்கார்ட் மொபைல் போனாஜா: ஓப்போ ஏ53எஸ் 5ஜி எக்ஸ்சேஞ்ச் சலுகை
ஓப்போ ஏ53எஸ் 5ஜி இல் ரூ. 15000 பரிமாற்றம் உள்ளது. உங்கள் பழைய ஸ்மார்ட்ஃபோனை மாற்றிக் கொண்டால், நீங்கள் இந்த தள்ளுபடி பெறலாம். ஆனால் உங்கள் பழைய போனின் கண்டிஷன் நன்றாகவும், லேட்டஸ்ட் மாடலாகவும் இருந்தால் மட்டுமே 15 ஆயிரம் ரூபாய் தள்ளுபடி கிடைக்கும்.

மேலும் படிக்க | ‘27,000,000 mAh’ உலகிலேயே மிகப்பெரிய பவர்பேங்க் – 5,000 போன், TV, ஃபிரிட்ஜூக்கும் சார்ஜ் செய்யலாம்..!

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.