ஐபிஎல் ஏலத்தில் முதலில் விற்கப்படும் இந்த 10 மார்க்யூ வீரர்கள்

புதுடெல்லி: ஐபிஎல் மெகா ஏலம் 2022 இன்று முதல் பெங்களூருவில் நடைபெறுகிறது. இரண்டு நாட்கள் நடக்க உள்ள இந்த ஏலத்தில், பல வீரர்கள் அதிக தொகையை ஃப்ரான்சைஸிகளுக்கு போட ஆர்வமாக உள்ளனர். இம்முறை ஏலத்தில் 10 அணிகள் 590 வீரர்களுக்காக சுமார் 561 கோடி செலவழிக்கப் போகின்றன. 10 மார்க்யூ வீரர்கள் உள்ளனர், இதில் முதலில் யார் வாங்கப்படுவார்கள் என்பது இன்று தெரிய வரும்.

இந்த 10 வீரர்கள் முதலில் விற்கப்படுவார்கள்
பல வலுவான வீரர்களை ஐபிஎல் தக்கவைப்பில் அணிகள் தக்கவைக்கவில்லை. இதுபோன்ற சூழ்நிலையில், இந்த வீரர்கள் ஐபிஎல் மெகா ஏலத்தில் நுழைவது உறுதி. மெகா ஏலத்தில் இதுபோன்ற திறமையான கிரிக்கெட் வீரர்கள் பலர் உள்ளனர், அவர்கள் இந்த ஏலத்தில் பெரிய தொகையை எடுக்கலாம். இதில் ஸ்ரேயாஸ் ஐயர், ஷிகர் தவான், ரவிச்சந்திரன் அஷ்வின், முகமது ஷமி, குயின்டன் டி காக், பாட் கம்மின்ஸ், ககிசோ ரபாடா, டிரென்ட் போல்ட், டேவிட் வார்னர், ஃபாஃப் டு பிளெசிஸ் ஆகியோர் அடங்குவர். இந்த வீரர்களை ஏலத்தில் வாங்க அணிகளுக்கு இடையே போர் மூளலாம். இந்த வீரர்கள் அனைவரும் தங்களது அடிப்படை விலையை ரூ.2 கோடியாக வைத்துள்ளனர். இந்த 10 வீரர்கள்தான் ஐபிஎல் மெகா ஏலத்தில் முதலில் விற்கப்படுவார்கள். இவற்றின் விற்பனையுடன், ஐபிஎல் 2022 மெகா ஏலம் தொடங்கும்.

 

மேலும் படிக்க | Live: ஐபிஎல் மெகா ஏலம்

இந்த விக்கெட் கீப்பர் அதிக விலைக்கு விற்கப்படலாம்
குயின்டன் டி காக்கை மும்பை இந்தியன்ஸ் அணி தக்கவைக்கவில்லை. தென்னாப்பிரிக்காவின் இந்த விக்கெட் கீப்பர் பேட்ஸ்மேன் தனது அற்புதமான பேட்டிங்கால் உலகம் முழுவதும் பிரபலமானவர். ஐபிஎல் மெகா ஏலத்தில் குயின்டன் டி காக்கின் தேவை மிக அதிகமாக இருக்கும். டி காக் இதுவரை 77 ஐபிஎல் போட்டிகளில் விளையாடி 2256 ரன்கள் எடுத்துள்ளார், இதில் ஒரு புயல் சதமும் அடங்கும். இந்த பேட்ஸ்மேனை வாங்க அணிகள் தண்ணீரைப் போல பணத்தைச் செலவழிக்கும். டி காக் டெஸ்ட் கிரிக்கெட்டில் இருந்து ஓய்வு பெற்றார். இப்படிப்பட்ட சூழ்நிலையில், ஒயிட் பால் கிரிக்கெட்டில் மட்டுமே கவனம் செலுத்தி, சிறப்பான பார்மில் உள்ளார்.

அனைத்து அணிகளின் பார்வையும் இந்த வெளிநாட்டு வீரர்கள் மீதுதான் இருக்கும்
6 வெளிநாட்டு வீரர்கள் உள்ளனர், அவர்களை அனைத்து அணிகளும் தங்கள் முகாமில் செய்ய ஆர்வமாக இருக்கும். டேவிட் வார்னர், ஃபாஃப் டு பிளெசிஸ், குயின்டன் டி காக், பாட் கம்மின்ஸ், ககிசோ ரபாடா, டிரென்ட் போல்ட், ஃபாஃப் டு பிளெசிஸ். டேவிட் வார்னர் எந்த அணிக்கும் சாதகமாக இருப்பார். அவர் வலுவான பேட்டிங்கிற்கு பெயர் பெற்றவர். 

மேலும் படிக்க | மும்பை இண்டியன்ஸ் Target செய்யப்போகும் வீரர்கள்

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.