8 ஆயிரம் ரூபாய்க்கு இந்த சிறந்த ஸ்மார்ட்ஃபோன் வாங்க அரிய வாய்ப்பு

புதுடெல்லி: இன்றைய காலகட்டத்தில் ஒவ்வொரு நபரின் கையிலும் ஸ்மார்ட்ஃபோன் உள்ளது. இந்த ஸ்மார்ட்ஃபோன் நாள் முழுவதும் நமது அனைத்து வேலைகளிலும் உதவுகிறது. குறைந்த விலையில் ஸ்மார்ட்ஃபோனை வாங்குவது மிகவும் கடினம் அல்ல என்றாலும், அத்தகைய ஸ்மார்ட்ஃபோனைப் பெறுவது மிகவும் கடினம், இது குறைந்த செலவில் மட்டுமல்ல, சிறந்த அம்சங்களையும் கொண்டுள்ளது. இந்த மாதத்தில் அதாவது பிப்ரவரியில் அறிமுகம் செய்யப்படவுள்ள ஸ்மார்ட்ஃபோன் பற்றி இன்று காண உள்ளோம். இந்த ஸ்மார்ட்ஃபோன் மிகவும் மலிவானது மற்றும் அதன் அம்சங்களும் ஆச்சரியம் படுத்தலாம்.

இந்த சிறந்த ஸ்மார்ட்ஃபோன் அறிமுகம் செய்யப்படுகிறது
சமீபத்தில், ஸ்மார்ட்ஃபோன் தயாரிப்பு நிறுவனம் தனது ஸ்மார்ட்ஃபோன் தொடரான ​​டெக்னோ ஸ்பார்க்கின் கீழ் இந்த மாதம் அதாவது பிப்ரவரியில் புதிய ஸ்மார்ட்ஃபோனை அறிமுகப்படுத்தப் போவதாக அறிவித்தது, இது குறைந்த விலையில் அற்புதமான ரேம் மற்றும் பிற அம்சங்களையும் வழங்கும். இந்த ஃபோன் பற்றி தெரிந்து கொள்வோம்.

மேலும் படிக்க | வாடிக்கையாளர்களுக்கு அதிர்ச்சி கொடுக்கும் ஏர்டெல்..!

குறைந்த விலை மற்றும் சிறந்த அம்சங்கள்
இந்த ஸ்மார்ட்ஃபோன் மிகவும் மலிவு விலையில் இருக்கும் என்றும் இதன் விலை சுமார் 8 ஆயிரம் ரூபாய் மட்டுமே இருக்கும் என்றும் நிறுவனம் தெரிவித்துள்ளது. இந்த ஸ்மார்ட்ஃபோனை அமேசான் நிறுவனத்திடம் இருந்து வாங்க முடியும் என்றும் நிறுவனம் உறுதி செய்துள்ளது. இந்த ஸ்மார்ட்ஃபோனின் சிறப்பம்சங்கள் பற்றி பேசுகையில், டெக்னோ ஸ்பார்க்கின் இந்த தொடரின் புதிய ஸ்மார்ட்ஃபோன் ஃபிளாக்ஷிப் போனின் அம்சங்களுடன் போட்டி போடும் மேலும் இதில் 6ஜிபி ரேம் 8 ஆயிரம் ரூபாய்க்கு கிடைக்கும். தற்போது, ​​இந்த ஸ்மார்ட்ஃபோனின் மற்ற அம்சங்கள் குறித்து நிறுவனம் எதுவும் கூறவில்லை.

இந்த புதிய ஸ்மார்ட்ஃபோனின் சிறப்பம்சங்கள் குறித்த தகவல்களை டெக்னோ நிறுவனம் விரைவில் விரிவாக வெளியிடும் என எதிர்பார்க்கிறோம்.

மேலும் படிக்க | நாட்டின் மிக மலிவான, சூப்பர் மைலேஜ் கொண்ட டாப் பைக்குகள் இவைதான்

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.