முடிந்தது ஐபிஎல் ஏலம்! ஒவ்வொரு அணியும் வாங்கிய வீரர்கள் – முழு விவரம்!

ஐபிஎல் மெகா ஏலம் கடந்த இரண்டு நாட்களாக பெங்களூரில் நடைபெற்று வந்தது.  ஒவ்வொரு அணிகளுக்கு தங்களுக்கான வீரர்களை போட்டி போட்டி கொண்டு வாங்கினார்.  தற்போது ஐபிஎல் ஏலம் முடிவடைந்து 10 அணிகளும் தங்களுக்கான வீரர்களை தேர்ந்தெடுத்து உள்ளனர்.

மேலும் படிக்க | IPL Auction2022: இதுவரை அதிக விலைக்கு ஏலம் எடுக்கப்பட்ட 5 வீரர்கள்

ஒவ்வொரு அணியும் வாங்கிய வீரர்கள்!

சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ்: எம்எஸ் தோனி, மொயீன் அலி, ருதுராஜ் கெய்க்வாட், ரவீந்திர ஜடேஜா, அம்பதி ராயுடு, டுவைன் பிராவோ, ராபின் உத்தப்பா, தீபக் சாஹர், கேஎம் ஆசிப், துஷார் தேஷ்பாண்டே, ஷிவம் துபே, மகேஷ் தீக்ஷனா, ராஜ்வர்தன் ஹங்கர்கேகர், சிமர்ஜீத் சிங், சிமர்ஜீத் சிங். பிரிட்டோரியஸ், மிட்செல் சான்ட்னர், ஆடம் மில்னே, சுப்ரான்சு சேனாபதி, முகேஷ் சவுத்ரி, பிரசாந்த் சோலங்கி, சி ஹரி நிஷாந்த், என் ஜெகதீசன், கிறிஸ் ஜோர்டான், கே பகத் வர்மா

ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூர்: விராட் கோலி, கிளென் மேக்ஸ்வெல், முகமது சிராஜ், ஹர்ஷல் படேல், ஃபாஃப் டு பிளெசிஸ், வனிந்து ஹசரங்கா, தினேஷ் கார்த்திக், ஜோஷ் ஹேசில்வுட், ஷாபாஸ் அஹமத், அனுஜ் ராவத், ஆகாஷ் டீப், மஹிபால் லோம்ரோர், ஃபின், ஷெர்ஃபேன், ஆலன், ஷெர்ஃபேன், ஆலன். சுயாஷ் பிரபுதேசாய், சாமா மிலிந்த், அனீஸ்வர் கவுதம், கர்ண் சர்மா, சித்தார்த் கவுல், லுவ்னித் சிசோடியா, டேவிட் வில்லி

மும்பை இந்தியன்ஸ்: ரோஹித் சர்மா, ஜஸ்பிரித் பும்ரா, கீரன் பொல்லார்ட், சூர்யகுமார் யாதவ், இஷான் கிஷன், டெவால்ட் ப்ரீவிஸ், பசில் தம்பி, முருகன் அஷ்வின், ஜெய்தேவ் உனட்கட், மயங்க் மார்கண்டே, என் திலக் வர்மா, சஞ்சய் யாதவ், ஜோஃப்ரா ஆர்ச்சர், டேனியல் சாம்ஸ், டைமல் மில்ஸ், டிம் டேவிட், ரிலே மெரிடித், முகமது அர்ஷத் கான், அன்மோல்ப்ரீத் சிங், ரமன்தீப் சிங், ராகுல் புத்தி, ஹிருத்திக் ஷோக்கீன், அர்ஜுன் டெண்டுல்கர், ஆர்யன் ஜூயல், ஃபேபியன் ஆலன்

மேலும் படிக்க | ஜோஃப்ரா ஆர்ச்சரை வாங்கிய மும்பை இந்தியன்ஸ்!

ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ்: சஞ்சு சாம்சன், யஷஸ்வி ஜெய்ஸ்வால், ஜோஸ் பட்லர், ரவிச்சந்திரன் அஷ்வின், டிரென்ட் போல்ட், தேவ்தத் பாடிக்கல், ஷிம்ரோன் ஹெட்மியர், பிரசித் கிருஷ்ணா, யுஸ்வேந்திர சாஹல், ரியான் பராக், கே.சி கரியப்பா, நவ்தீப் சைனி, ஓபேத் மெக்காய், அனுனய் சிங், கே. , கருண் நாயர், துருவ் ஜூரல், தேஜஸ் பரோகா, குல்தீப் யாதவ், ஷுபம் கர்வால், ஜேம்ஸ் நீஷம், நாதன் கூல்டர்-நைல், ரஸ்ஸி வான் டெர் டுசென், டேரில் மிட்செல்

பஞ்சாப் கிங்ஸ்: மயங்க் அகர்வால், அர்ஷ்தீப் சிங், ஷிகர் தவான், ககிசோ ரபாடா, ஜானி பேர்ஸ்டோ, ராகுல் சாஹர், ஷாருக் கான், ஹர்ப்ரீத் ப்ரார், பிரப்சிம்ரன் சிங், ஜிதேஷ் சர்மா, இஷான் போரல், லியாம் லிவிங்ஸ்டோன், ஒடியன் ஸ்மித், சந்தீப் சர்மா, ராஜ் அங்கத் பாவா தவான், பிரேரக் மன்கட், வைபவ் அரோரா, ரிட்டிக் சாட்டர்ஜி, பால்தேஜ் தண்டா, அன்ஷ் படேல், நாதன் எல்லிஸ், அதர்வா டைடே, பானுகா ராஜபக்சே, பென்னி ஹோவெல்

சன்ரைசர்ஸ் ஹைதராபாத்: கேன் வில்லியம்சன், உம்ரான் மாலிக், அப்துல் சமத், வாஷிங்டன் சுந்தர், நிக்கோலஸ் பூரன், டி நடராஜன், புவனேஷ்வர் குமார், பிரியம் கார்க், ராகுல் திரிபாதி, அபிஷேக் சர்மா, கார்த்திக் தியாகி, ஸ்ரேயாஸ் கோபால், ஜெகதீஷா சுசித், ஐடன் மார்க்ரம், ரோமர் ஜென்ஸ்பெர்சென்ட் , சீன் அபோட், ஆர் சமர்த், ஷஷாங்க் சிங், சவுரப் துபே, விஷ்ணு வினோத், க்ளென் பிலிப்ஸ், ஃபசல்ஹாக் ஃபரூக்கி

கொல்கத்தா நைட் ரைடர்ஸ்: ஆண்ட்ரே ரசல், சுனில் நரைன், வெங்கடேஷ் ஐயர், வருண் சக்ரவர்த்தி, நிதிஷ் ராணா, பாட் கம்மின்ஸ், ஷ்ரேயாஸ் ஐயர், ஷிவம் மவி, ஷெல்டன் ஜாக்சன், அஜிங்க்யா ரஹானே, ரின்கு சிங், அனுகுல் ராய், ரசிக் டார்னே, பாபா இந்திரஜேத், பாபா இந்திரஜேத், பாபா இந்திரஜேத் தோமர், பிரதம் சிங், அசோக் ஷர்மா, சாம் பில்லிங்ஸ், அலெக்ஸ் ஹேல்ஸ், டிம் சவுத்தி, ரமேஷ் குமார், முகமது நபி, உமேஷ் யாதவ், அமன் கான்

டெல்லி தலைநகரங்கள்: பிரித்வி ஷா, அன்ரிச் நார்ட்ஜே, ரிஷப் பந்த் (கேட்ச்), அக்சர் படேல், டேவிட் வார்னர், மிட்செல் மார்ஷ், ஷர்துல் தாக்கூர், முஸ்தாபிசுர் ரஹ்மான், குல்தீப் யாதவ், அஷ்வின் ஹெப்பர், சர்பராஸ் கான், கமலேஷ் நாகர்கோடி, கே.எஸ்.பரத், மந்தீப் சிங், கலீல் அஹ்மத் , சேத்தன் சகாரியா, லலித் யாதவ், ரிபால் படேல், யாஷ் துல், ரோவ்மேன் பவல், பிரவின் துபே, லுங்கி என்கிடி, டிம் சீஃபர்ட், விக்கி ஓஸ்ட்வால்

லக்னோ சூப்பர் ஜெயண்ட்ஸ்: கேஎல் ராகுல், ரவி பிஷ்னோய், மார்கஸ் ஸ்டோனிஸ், தீபக் ஹூடா, ஜேசன் ஹோல்டர், மணீஷ் பாண்டே, குயின்டன் டி காக், க்ருனால் பாண்டியா, மார்க் வூட், அவேஷ் கான், அங்கித் சிங் ராஜ்பூத், கிருஷ்ணப்பா கவுதம், துஷ்மந்த சமீரா, ஷாபாஸ் நடேம் , மனன் வோஹ்ரா, மொஹ்சின் கான், ஆயுஷ் படோனி, கைல் மேயர்ஸ், கரண் ஷர்மா, எவின் லூயிஸ், மயங்க் யாதவ், பி சாய் சுதர்ஷன்

குஜராத் டைட்டன்ஸ்: ஹர்திக் பாண்டியா, ஷுப்மான் கில், ரஷித் கான், முகமது ஷமி, ஜேசன் ராய், லாக்கி பெர்குசன், அபினவ் சதராங்கனி, ராகுல் தெவாடியா, நூர் அகமது, ஆர் சாய் கிஷோர், டொமினிக் டிரேக்ஸ், ஜெயந்த் யாதவ், விஜய் சங்கர், யஷ் நல்கண்டே, தயாள், அல்ஜாரி ஜோசப், பிரதீப் சங்வான், டேவிட் மில்லர், விருத்திமான் சாஹா, மேத்யூ வேட், குர்கீரத் சிங், வருண் ஆரோன்

மேலும் படிக்க | IPL Auction: தமிழக வீரர்களை எடுக்காத CSK

உடனுக்குடன் செய்திகளை தெரிந்துக் கொள்ளவும், உங்கள் கருத்துக்களை பகிர்ந்துக் கொள்ளவும் சமூக வலைத்தளங்களில் எங்களை பின்தொடருங்கள்.

முகநூலில் @ZEETamilNews, டிவிட்டரில் @ZeeTamilNews மற்றும் டெலிக்ராமில் https://t.me/ZeeTamilNews என்ற பக்கத்தை லைக் செய்யவும்.

கல்வி, பொழுதுபோக்கு, அரசியல், விளையாட்டு, சுகாதாரம், வாழ்க்கை முறை, சமூக, வேலைவாய்ப்பு என அனைத்து வகையான செய்திகளையும் தமிழில் பெற இப்போது ஜீ இந்துஸ்தான் செயலியை பதிவிறக்குங்கள்!!

Android Link – https://bit.ly/3hDyh4G

Apple Link – https://apple.co/3loQYeR 

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.