வெறும் 4,999க்கு 100 Kmpl மைலேஜ் தரும் இந்த Hero பைக்கை வாங்கலாம்

புதுடெல்லி: உங்கள் பட்ஜெட் சிறியதாக இருந்தால், அதிக மைலேஜ் மற்றும் சிக்கனமான பைக்கை வாங்க விரும்பினால், இந்த செய்தி உங்களுக்காக மட்டுமே. இந்தியாவின் விருப்பமான இரு சக்கர வாகன தயாரிப்பாளரான ஹீரோ மோட்டோகார்ப், இந்தியாவில் பல சிறிய பட்ஜெட் மோட்டார்சைக்கிள்களை விற்பனை செய்து வருகிறது, இதில் ஹீரோ எச்.எஃப் டீலக்ஸ் மிகவும் மலிவு விலையில் உள்ளது. விற்பனையில் உலகின் மிகப்பெரிய இரு சக்கர வாகன உற்பத்தியாளரான ஹீரோ, இந்த மோட்டார்சைக்கிளை பணத்திற்கு முற்றிலும் மதிப்புடையதாக மாற்றியுள்ளது, மேலும் இந்த பைக் சிக்கனமானது தவிர, நடுத்தர வர்க்கத்தினருக்கு சிறந்த தேர்வாக இருக்கும் இந்த பைக் வலுவான மைலேஜையும் தருகிறது.

4,999 விலையில் வாங்கலாம்
ஏற்கனவே மலிவு விலையில் கிடைக்கும் இந்த மோட்டார்சைக்கிளின் ஆன்ரோடு விலை ரூ.63,699 ஆகும், இதை நீங்கள் ரூ.4,999க்கு வீட்டிற்கு கொண்டு வரலாம். முன்பணம் செலுத்திய பிறகு, 9.7 சதவீத வட்டி விகிதத்தில், இந்த பைக்கை 1 வருடத்திற்கு இஎம்ஐ இல் பெறுவீர்கள், இதன் மாதாந்திர தவணை ரூ.5,065 ஆகும்.

மேலும் படிக்க | மின்சாரம் இல்லாதபோது ஏசியை பயன்படுத்துவது எப்படி?

இங்கே வாடிக்கையாளர் வட்டிக்கு மொத்தம் ரூ.3,081 செலுத்த வேண்டும்.  இதற்குப் பிறகு, வாடிக்கையாளர்கள் தங்கள் வசதிக்கு ஏற்ப மாதாந்திர தவணையை 2 ஆண்டுகள் அல்லது மூன்று ஆண்டுகளுக்கு நீட்டிக்கலாம், இதில் தவணை இன்னும் எளிதாகிவிடும், ஆனால் நீங்கள் இன்னும் கொஞ்சம் வட்டித் தொகையை செலுத்த வேண்டும்.

ஆரம்ப எக்ஸ்ஷோரூம் விலை ரூ.52,700 ஆகும்
ஹீரோ மோட்டோகார்ப் எச்.எஃப் டீலக்ஸை பிஎஸ்6 இணக்கமான 97.2 சிசி ஏர்-கூல்டு 4-ஸ்ட்ரோக் சிங்கிள்-சிலிண்டர் எஞ்சினுடன் இயக்கியுள்ளது. இந்த எஞ்சின் 8000 ஆர்பிஎம்மில் 8.24 பிஎச்பி பவரையும், 5000 ஆர்பிஎம்மில் 8.05 என்எம் பீக் டார்க்கையும் வெளிப்படுத்தும். நிறுவனம் பைக்கின் இன்ஜினுக்கு 4-ஸ்பீடு டிரான்ஸ்மிஷனை வழங்கியுள்ளது. இந்த மோட்டார்சைக்கிளை ஒரு லிட்டர் பெட்ரோலில் 83 கிமீ வரை ஓட்ட முடியும். டெல்லியில் இந்த பைக்கின் ஆரம்ப எக்ஸ்ஷோரூம் விலை ரூ.52,700 ஆகும். பைக்கின் டிரம் பிரேக் அலாய் வீல் மாடலின் விலை ரூ.53,700 ஆகும்.

மேலும் படிக்க | இண்டர்நெட் வேகம் பன்மடங்கு அதிகரிக்க வேண்டுமா? இதோ டிப்ஸ்…

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.