இன்று மதியம் 12 மணிக்கு விற்பனைக்கு வரும் Redmi Note 11 Pro + 5G

ரெட்மி இந்தியா சமீபத்தில் தனது ரெட்மி நோட் 11 ப்ரோ சீரிஸை இந்திய சந்தையில் அறிமுகப்படுத்தியது. இந்தத் தொடரின் கீழ், ரெட்மி நோட் 11 ப்ரோ 4ஜி மற்றும் ரெட்மி நோட் 11 ப்ரோ + 5 ஜி ஆகிய இரண்டு ஸ்மார்ட்போன்கள் திரையிடப்பட்டன. இரண்டு ஸ்மார்ட்போன்களும் வலுவான அம்சங்களுடன் பொருத்தப்பட்டுள்ளன. நீங்கள் ரெட்மி நோட் 11 ப்ரோ + 5 ஜி வாங்க நினைத்தால், இந்த ஸ்மார்ட்போன் இன்று முதல் அதாவது மார்ச் 15 முதல் இந்தியாவில் கிடைக்கும். எனவே இதன் விலை, சலுகைகள் மற்றும் விவரக்குறிப்புகள் பற்றிய விரிவாக காண்போம். 

ரெட்மி நோட் 11 ப்ரோ+ 5ஜி விலை
ரெட்மி நோட் 11 ப்ரோ+ 5ஜி இன் 6ஜிபி + 128ஜிபி ஸ்டோரேஜ் மாடலின் விலை ரூ.20,999 ஆகும். அதேசமயம் 8ஜிபி + 128ஜிபி மாடல் ரூ.24,999 விலையில் சந்தையில் அறிமுகம் செய்யப்பட்டுள்ளது. இந்த ஸ்மார்ட்போன் இன்று அதாவது மார்ச் 15 மதியம் 12 மணிக்கு முதல் முறையாக விற்பனைக்கு கிடைக்கும். இதை நிறுவனத்தின் அதிகாரப்பூர்வ இணையதளம் மற்றும் அமேசான் மற்றும் எம்ஐ ஹோம் ஆகியவற்றிலிருந்து வாங்கலாம்.

மேலும் படிக்க | Truecaller தரவு தனியுரிமைச் சட்டங்களை மதிக்கிறதா? தரவுக் கசிவு குற்றச்சாட்டு உண்மையா?

ரெட்மி நோட் 11 ப்ரோ+ 5ஜி இல் சலுகைகளைப் பெறுங்கள்
இந்த ஸ்மார்ட்போனுடன் சில அறிமுக சலுகைகளையும் நிறுவனம் அறிவித்துள்ளது. இதன் கீழ் பயனர்கள் ஸ்மார்ட்போனில் ரூ.1,000 உடனடி தள்ளுபடியைப் பெற முடியும். ஆனால் எச்.டி.எஃப்.சி வங்கி கார்டு மூலம் பணம் செலுத்தினால் மட்டுமே தள்ளுபடி கிடைக்கும். ரெட்மி நோட் 11 ப்ரோ+ 5ஜி ஆனது ஸ்டெல்த் ஒயிட், மிராஜ் ப்ளூ மற்றும் பாண்டம் பிளாக் வண்ண விருப்பங்களில் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டுள்ளது.

ரெட்மி நோட் 11 ப்ரோ+ 5ஜி இன் விவரக்குறிப்புகள்
ரெட்மி நோட் 11 ப்ரோ+ 5ஜி ஸ்மார்ட்போனில் 6.67 இன்ச் சூப்பர் அமோல்ட் டிஸ்ப்ளே உள்ளது, இது 2400×1080 பிக்சல் தீர்மானம் மற்றும் 120 ஹெர்ட்ஸ் புதுப்பிப்பு வீதத்துடன் வருகிறது. இந்த ஸ்மார்ட்போன் குவால்காம் ஸ்னாப்டிராகன் 695 செயலியில் இயங்குகிறது, இது சிறந்த செயல்திறன் திறனை வழங்கும் திறன் கொண்டது. ஸ்மார்ட்போனில் மைக்ரோ எஸ்டி கார்டு ஸ்லாட் கொடுக்கப்பட்டுள்ளது, இதன் உதவியுடன் பயனர்கள் 1டிபி வரை டேட்டாவை விரிவாக்க முடியும்.

ரெட்மி நோட் 11 ப்ரோ+ 5ஜி ஸ்மார்ட்போனில் பவர் பேக்கப்பிற்காக 5000எம்ஏஎச் பேட்டரி உள்ளது, இது 67 வாட் டர்போ சார்ஜருடன் வருகிறது. புகைப்படம் எடுப்பதற்கு, இதில் மூன்று பின்புற கேமரா அமைப்பு உள்ளது. ஃபோனில் உள்ள முதன்மை சென்சார் 108 எம்.பி ஆகும், அதே நேரத்தில் 8 எம்.பி அல்ட்ரா வைட் சென்சார் மற்றும் 2 எம்.பி மேக்ரோ சென்சார் கொடுக்கப்பட்டுள்ளது. அதே நேரத்தில், வீடியோ அழைப்பு மற்றும் செல்ஃபி வசதிக்காக போனில் 16 எம்.பி முன்பக்க கேமரா கிடைக்கும்.

மேலும் படிக்க | Amazon Fab Phones Fest: ரூ. 1,649க்கு Xiaomi 5G ஸ்மார்ட்போனை வாங்கலாம்

உடனுக்குடன் செய்திகளை தெரிந்துக் கொள்ளவும், உங்கள் கருத்துக்களை பகிர்ந்துக் கொள்ளவும் சமூக வலைத்தளங்களில் எங்களை பின்தொடருங்கள்.

முகநூலில் @ZEETamilNews, டிவிட்டரில் @ZeeTamilNews மற்றும் டெலிக்ராமில் https://t.me/ZeeTamilNews என்ற பக்கத்தை லைக் செய்யவும்.

கல்வி, பொழுதுபோக்கு, அரசியல், விளையாட்டு, சுகாதாரம், வாழ்க்கை முறை, சமூக, வேலைவாய்ப்பு என அனைத்து வகையான செய்திகளையும் தமிழில் பெற இப்போது ஜீ இந்துஸ்தான் செயலியை பதிவிறக்குங்கள்!!

Android Link – https://bit.ly/3hDyh4G

Apple Link – https://apple.co/3loQYeR 

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.