ரூ.6.39 லட்சத்தில் 2022 டொயோட்டா கிளான்ஸா விற்பனைக்கு வந்தது

மாருதி பலேனோ காரின் அடிப்படையிலான டொயோட்டா நிறுவனத்தின் கிளான்ஸா விற்பனைக்கு ரூபாய் 6.39 லட்சம் முதல் அதிகபட்சமாக ரூபாய் 9.69 லட்சம் வரையிலான விலையில் விற்பனைக்கு வெளியிடப்பட்டுள்ளது.

Toyota Glanza

தோற்றத்தைப் பொறுத்தவரை, கிளான்ஸா ஆனது பலேனோவுடன் ஒப்பிடும்போது வேறுபட்ட LED DRL வடிவத்துடன் மாறுபட்ட கிரில், பம்பர் மற்றும் ஹெட்லைட் வடிவமைப்பைப் பெறுகிறது. 16-இன்ச் அலாய் வீல்களும் தனித்துவமான வடிவத்தைக் கொண்டுள்ளன.

புதிய கிளான்ஸா நான்கு டிரிம் நிலைகளில் வழங்கப்படுகிறது – அவை E, S, G மற்றும் V ஆகும். ஸ்டீயரிங் வீலில் டொயோட்டா பேட்ஜிங் மற்றும் டாஷ்போர்டிற்கான புதிய வண்ண டோன்கள், உட்புறம் ஒரே மாதிரியான தோற்றம் மற்றும் அதே அம்சங்களை வழங்குகிறது – ஹெட்-அப் டிஸ்ப்ளே, 360 டிகிரி கேமரா, 9 இன்ச் டச்ஸ்கிரீன் இன்ஃபோடெயின்மென்ட் உடன் Apple CarPlay மற்றும் Android Auto உடன் Toyota i- இணைக்கவும்.

மற்ற அம்சங்கள் – டில்ட் மற்றும் டெலஸ்கோபிக் ஸ்டீயரிங், புஷ் ஸ்டார்ட் உடன் ஸ்டீயரிங் பொருத்தப்பட்ட ஆடியோ கட்டுப்பாடு, ஃபுட்வெல் & கர்டஸி விளக்குகள், ஆட்டோ இசி ஐஆர்விஎம், குரூஸ் கண்ட்ரோல், ரியர் ஏசி வென்ட்கள், யுவி ப்ரொடெக்ட் கிளாஸ், யுஎஸ்பி ரியர் மற்றும் ஆட்டோ ஏசி.

சலுகையில் பாதுகாப்பு அம்சங்கள் – 6 ஏர்பேக்குகள், EBD உடன் ABS, VSC, ISOfix, TECT பாடி மற்றும் ஹில் ஹோல்ட் கண்ட்ரோல் உள்ளது.

2022 Toyota Glanza price list –

Variant Price
Glanza E MT Rs. 6,39,000/-
Glanza S MT Rs. 7,29,000/-
Glanza S AMT Rs. 7,79,000/-
Glanza G MT Rs. 8,24,000/-
Glanza G AMT Rs. 8,74,000/-
Glanza V MT Rs. 9,19,000/-
Glanza V AMT Rs. 9,69,000/-

 

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.