இன்று முதல் விற்பனை, ரெட்மியின் பட்ஜெட் போனை 9 ஆயிரம் ரூபாய்க்கு பெறுங்கள்

ரெட்மி 10 ஏ இன்று முதல் விற்பனைக்கு கிடைக்கிறது.  அமேசான் மற்றும் நிறுவனத்தின் அதிகாரப்பூர்வ இணையதளத்தில் மதியம் 12 மணிக்கு விற்பனை தொடங்கியது. இந்த ஃபோன் சார்கோல் பிளாக், ஸ்லேட் கிரே மற்றும் சீ ப்ளூ ஆகிய மூன்று வண்ண வகைகளில் வருகிறது, மேலும் நிறுவனம் இதை 3ஜிபி / 32 ஜிபி, 4 ஜிபி / 64 ஜிபி என இரண்டு சேமிப்பு வகைகளில் அறிமுகப்படுத்தியுள்ளது. மேலும் இதன் 3ஜிபி + 32ஜிபி வகையின் விலை ரூ.8,499 மற்றும் 4ஜிபி + 64ஜிபி மாடலின் விலை ரூ.9,499 ஆகும். ஏப்ரல் 20 ஆம் தேதி அறிமுகப்படுத்தப்பட்ட இந்த ஃபோன், மீடியாடெக் சிப்செட் உடன் வரும் நுழைவு நிலை பட்ஜெட் ஃபோன் ஆகும்.

ரெட்மி 10 ஏ ஆனது 6.53-இன்ச் எச்டி + எல்சிடி டிஸ்ப்ளேவைக் கொண்டுள்ளது, இது 720×1600 பிக்சல்கள் தெளிவுத்திறனுடன் வருகிறது, மேலும் அதன் விகித விகிதம் 20:9 ஆகும். இந்த ஃபோனில் கைரேகை சென்சார் உள்ளது, இது கேமரா மாட்யூலில் வருகிறது. இதில் மீடியாடெக் ஹீலியோ ஜி25 பிராசஸர், 13 மெகாபிக்சல் கேமரா மற்றும் 5000எம்ஏஎச் பேட்டரி ஆகியவை முக்கிய அம்சமாகும். 

மேலும் படிக்க | கரண்ட் இல்லாதபோது சார்ஜ் செய்வது எப்படி? ஸ்மார்டா யோசிக்கவும்

மீடியாடெக் ஹீலியோ ஜி25 ஆக்டா கோர் செயலி ரெட்மி 10 ஏ இல் கிடைக்கிறது, இது 4ஜிபி ரேம் மற்றும் 64ஜிபி இன்டெர்னல் ஸ்டோரேஜ் உடன் வருகிறது. ரெட்மி 10 ஏ ஆனது ஆண்ட்ராய்டு 11 அடிப்படையிலான எம்ஐயுஐ 12.5 தனிப்பயன் ஸ்கின் அவுட்-ஆஃப்-பாக்ஸில் வேலை செய்கிறது.

ஆற்றலுக்கு, ஃபோனில் 5000எம்ஏஎச் பேட்டரி உள்ளது, இது 10வாட் சார்ஜிங் ஆதரவுடன் வருகிறது. பின்புறத்தில் பொருத்தப்பட்ட கைரேகை சென்சார் மற்றும் 3.5 மிமீ ஆடியோ ஜாக் உள்ளது. மேலும் இதில் 4ஜி எல்டிஇ, வைஃபை, ப்ளூடூத் 5.0, மைக்ரோ யூ.எஸ்.பி போர்ட் மற்றும் ஜி.பி.எஸ் ஆகியவை அடங்கும்.

ரெட்மி 10 ஏ ஆனது எல்.ஈ.டி ப்ளாஷ் கொண்ட 13 மெகாபிக்சல் கேமராவைக் கொண்டுள்ளது. அதே நேரத்தில், தொலைபேசியின் முன்பக்கத்தில் 5 மெகாபிக்சல் செல்ஃபி கேமரா உள்ளது. இதன் கேமரா நைட் மோட், ப்ரோ மோட், டைம் லேப்ஸ், போர்ட்ரெய்ட் மோட் மற்றும் எச்டிஆர் கண்ட்ரோல் ஆகியவற்றை கொண்டுள்ளது.

மேலும் படிக்க | Flipkart வழங்கும் அசத்தல் சலுகை; 32 Inch ஸ்மார்ட் டிவிக்களுக்கு அதிரடி தள்ளுபடி

சார்பில்லாத சமரசமில்லாத செய்திகள் உங்கள் உள்ளங்கைகளில்! 

உடனுக்குடன் செய்திகளை தெரிந்துக் கொள்ளவும், உங்கள் கருத்துக்களை பகிர்ந்துக் கொள்ளவும் சமூக வலைத்தளங்களில் எங்களை பின்தொடருங்கள்.

முகநூலில் @ZEETamilNews, டிவிட்டரில் @ZeeTamilNews மற்றும் டெலிக்ராமில் https://t.me/ZeeTamilNews என்ற பக்கத்தை லைக் செய்யவும்.

கல்வி, பொழுதுபோக்கு, அரசியல், விளையாட்டு, சுகாதாரம், வாழ்க்கை முறை, சமூக, வேலைவாய்ப்பு என அனைத்து வகையான செய்திகளையும் தமிழில் பெற இப்போது ஜீ தமிழ் நியூஸ் செயலியை பதிவிறக்குங்கள்!!

Android Link – https://bit.ly/3hDyh4G

Apple Link – https://apple.co/3loQYeR 

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.