ரஷியா மீது விதிக்கப்படும் பொருளாதார தடையினால் ஏற்படும் தாக்கம் உலகம் முழுவதும் உணரப்படும்: முன்னாள் ரஷிய அதிபர்

மாஸ்கோ,
ரஷியா மீது விதிக்கப்படும் பொருளாதார தடையினால் ஏற்படும் தாக்கம் உலகம் முழுவதும் உணரப்படும் என்று முன்னாள் ரஷிய  அதிபர் தெரிவித்தார். 
உக்ரைன் மீதான ரஷியாவின் ராணுவ நடவடிக்கையால், ரஷியா மீது விதிக்கப்படும் பொருளாதாரத் தடைகள் பரந்த அளவிலான உலகளாவிய விளைவுகளை ஏற்படுத்தும் என்று முன்னாள் ரஷிய  அதிபர் டிமிட்ரி மெத்வதேவ் தெரிவித்தார். ரஷியா மீது விதிக்கப்படும் பொருளாதாரத் தடைகள் காரணமாக, அவர் அமெரிக்கா மற்றும் அதன் நட்பு நாடுகளை தாக்கி வசைபாடினார்.

டெலிகிராம் சேனல் வாயிலாக அவர் அளித்த பேட்டியில் கூறியிருப்பதாவது:-
ரஷியா மீது விதிக்கப்படும் பொருளாதாரத் தடைகள் பரந்த அளவிலான உலகளாவிய விளைவுகளை ஏற்படுத்தும்.இந்த தடைகளின் விளைவுகள் உலகம் முழுவதும் உணரப்படும். இது விநியோகச் சங்கிலிகள், பணவீக்கம் மற்றும் உணவு நெருக்கடி ஆகியவற்றில் தாக்கத்தை ஏற்படுத்துகிறது.
இந்த கட்டுப்பாட்டு நடவடிக்கைகள் உலகளாவிய நிதி அமைப்புக்கும் தீங்கு விளைவிக்கும். இந்த கட்டுப்பாடு நடவடிக்கைகள் சில நாடுகளில் பண மற்றும் நிதி நெருக்கடியைத் தூண்டும். இதன் விளைவாக, பல தேசிய நாணயங்களின் ஸ்திரத்தன்மை குறைமதிப்பிற்கு உட்பட்டுள்ளது. இதனால் பரவலான பணவீக்கம் விலைவாசி உயர்வு ஏற்படும். 
புதிய பிராந்தியங்களில் இராணுவ மோதல்கள் வெளிப்படும். ரஷ்யாவுடனான மோதலால் மேற்கத்திய நாடுகள் தற்போது திசைதிருப்பப்பட்டதாக பயங்கரவாதிகள் நினைக்கிறார்கள். ஆகவே, தீவிரவாதிகள் செயலில் இறங்குவார்கள். 
மேலும், அமெரிக்காவை மையமாகக் கொண்ட இந்த உலகின் யோசனை மற்றும் போக்கில் சரிவு ஏற்படும்.
இவ்வாறு அவர் தெரிவித்தார்.

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.