UAE T20 League: ஊடக உரிமையை கைப்பற்றிய ZEE; முழு விவரம் இதோ

ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸில் நடைபெறவுள்ள டி20 லீக்கின் உலகளாவிய ஊடக உரிமையை நாட்டின் முன்னணி ஊடக நிறுவனமான ஜீ பெற்றுள்ளது. அதன்படி ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸின் இந்த டி20 லீக்கில், உரிமைகள் தொடர்பான ஒப்பந்தத்தை எமிரேட்ஸ் வாரியம் செவ்வாயன்று அறிவித்தது. உலகளாவிய ஊடகம் மற்றும் பொழுதுபோக்கு அதிகார மையமான ஜீ உடன் நீண்ட கால ஊடக உரிமைகள் ஒப்பந்தம் கையெழுத்திடப்பட்டுள்ளது. 

இந்த லீக் ஒளிபரப்பு ஜீ இன் லீனியர் சேனல்கள் மற்றும் அதன் ஓடிடி இயங்குதளமான ஜீ5 இல் ஒளிபரப்பப்படும். போட்டிகள் இந்தியா மற்றும் உலகம் முழுவதும் நேரடியாக ஒளிபரப்பப்படும். ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸ் டி20 லீக் என்பது 6 அணிகள் போட்டியிடும் ஒரு தொழில்முறை கிரிக்கெட் போட்டியாகும்.

இந்த நிலையில் லீக்கில் 6 அணிகளுக்கு இடையே மொத்தம் 34 போட்டிகள் நடைபெறவுள்ளன. ரிலையன்ஸ் இண்டஸ்ட்ரீஸ் லிமிடெட், அதானி ஸ்போர்ட்ஸ்லைன், கொல்கத்தா நைட் ரைடர்ஸ், லான்சர் கேபிடல், ஜிஎம்ஆர் குரூப் மற்றும் கேப்ரி குளோபல் ஆகிய அணிகள் இந்த லீக்கில் இணைந்துள்ளன. 190 க்கும் மேற்பட்ட நாடுகளில் உள்ள பார்வையாளர்கள் மற்றும் கூட்டாளர்களுக்கு ஜீ இன் இருப்பை விரிவுபடுத்த இது உதவும். 

மேலும் படிக்க | ZEE குழும நிறுவனர் டாக்டர். சுபாஷ் சந்திரா திருப்பதி ஏழுமலையானை தரிசித்தார்!

யுஏஇ டி20 லீக் எங்கு நேரடியாக ஒளிபரப்பப்படும்?
யுஏஇ இன் டி20 லீக் போட்டிகள் ஜீ இன் 10 லீனியர் சேனல்களில் எச்.எஸ்.எம்., தெற்கு மற்றும் கிழக்கு பிராந்தியங்களில் ஆங்கிலம், இந்தி மற்றும் தமிழ் மொழிகளில் ஒளிபரப்பப்படும். இதனுடன், லீக் ஜீ5 இல் நேரடி ஸ்ட்ரீமிங் செய்யப்படும் மற்றும் குளோபல் ரேடியோவிலும் செய்யப்படும். உலகம் முழுவதும் டி20 லீக் கிரிக்கெட்டின் பிரபலமடைந்து வரும் நிலையில், ஐக்கிய அரபு அமீரகத்தின் எமிரேட்ஸ் கிரிக்கெட் வாரியம் தனது யுஏஇ டி20 லீக்கை தொடங்குவதாக அறிவித்தது. அதேபோல்யுஏஇ டி20 லீக்கின் நேரடி ஒளிபரப்பை ஜீ குழுமம் செய்யும். இதற்காக, ஈசிபி ஏற்கனவே ஜீ குழுமத்துடன் 120 மில்லியன் டாலர்களுக்கு 10 வருட ஒப்பந்தத்தில் கையெழுத்திட்டுள்ளது.

இந்த நிலையில் இது குறித்து யுஏஇ டி20 லீக்கின் தலைவர் காலித் அல் ஜரூனி கூறியதாவது, ஜீ போன்ற நம்பகமான ஒளிபரப்பு கூட்டாளரை விட வேறு எதுவும் திருப்திகரமாக இருக்க முடியாது. நிறுவனத்தின் எம்டி&சிஇஓ புனித் கோயங்கா மற்றும் ஜீ இன் தெற்காசிய வணிகத் தலைவர் ராகுல் ஜோஹ்ரி ஆகியோருக்கு இந்த லீக்கில் நம்பிக்கை வைத்ததற்காக நான் நன்றியுள்ளவனாக இருக்கிறேன். யுஏஇ டி20 லீக்குடன் விளையாட்டு ஒளிபரப்பில் மீண்டும் நுழைய ஜீ முடிவு செய்துள்ளது மேலும் இது அவர்களின் முதல் ஊடக உரிமைகளை கையகப்படுத்துவது இன்னும் மகிழ்ச்சி அளிக்கிறது. எங்கள் லீக்கை ஒப்பிட முடியாத நிலைக்கு கொண்டு செல்லும் பார்வையாளர்களை ஜீ கொண்டுள்ளது என்பதில் நாங்கள் உறுதியாக உள்ளோம் என்றார். 

ஒரு அணியில் 8 சர்வதேச வீரர்கள் இடம் பெறுவார்கள்
இந்த யுஏஇ டி20 லீக் 6 அணிகளைக் கொண்டிருக்கும் மற்றும் மொத்தம் 34 போட்டிகள் விளையாடப்படும். உலகின் பல்வேறு அணிகளைச் சேர்ந்த முன்னணி வீரர்கள் இந்த லீக்கில் பங்கேற்கலாம். இந்த லீக்கில், 8 சர்வதேச வீரர்கள் ஒரு அணியில் விளையாட அனுமதிக்கப்படுவார்கள், இதன் காரணமாக இந்த லீக் மிகவும் போட்டித்தன்மையுடன் இருக்கும் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

மேலும் படிக்க | இந்தியாவின் நம்பர் ஒன் செய்தி ஊடகமான ஜீ மீடியாவின் மற்றுமொரு சேனல் அறிமுகம்

சார்பில்லாத சமரசமில்லாத செய்திகள் உங்கள் உள்ளங்கைகளில்! 

உடனுக்குடன் செய்திகளைத் தெரிந்து கொள்ளவும், உங்கள் கருத்துகளைப் பகிர்ந்து கொள்ளவும் சமூக வலைத்தளங்களில் எங்களைப் பின்தொடருங்கள்.

முகநூலில் @ZEETamilNews, ட்விட்டரில் @ZeeTamilNews மற்றும் டெலிக்ராமில்https://t.me/ZeeTamilNews என்ற பக்கத்தை லைக் செய்யவும்.

கல்வி, பொழுதுபோக்கு, அரசியல், விளையாட்டு, சுகாதாரம், வாழ்க்கை முறை, சமூக, வேலைவாய்ப்பு என அனைத்து வகையான செய்திகளையும் தமிழில் பெற இப்போது ஜீ தமிழ் நியூஸ் செயலியைப் பதிவிறக்குங்கள்!!

Android Link – https://bit.ly/3hDyh4G

Apple Link – https://apple.co/3loQYeR

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.