பச்சக்கிளிக்காக விட்டுக் கொடுத்த அபி டெய்லர்.. கலர்ஸ் தமிழில் மாற்றப்பட்ட நேரம்!

சென்னை : கலர்ஸ் தமிழ் சேனலில் சிறப்பான நிகழ்ச்சிகள், தொடர்கள் ஒளிபரப்பாகி ரசிகர்களை கவர்ந்து வருகிறது.

இந்த சேனலின் ப்ரைம் டைமில் ஒளிபரப்பாகி வரும் தொடர் அபி டெய்லர். பரபரப்பான எபிசோட்களை இந்தத் தொடர் ரசிகர்களுக்கு கொடுத்து வருகிறது.

இந்தத் தொடர் ரசிகர்களை கவர்ந்துள்ளதுடன் டிஆர்பி ரேட்டிங்கிலும் அசத்தி வருகிறது.

சிறப்பான போட்டி

சன் டிவி, விஜய் டிவி, ஜீ தமிழ் மற்றும் கலர்ஸ் தமிழ் இந்த சேனல்களுக்கிடையில் நிகழ்ச்சிகளில் மட்டுமில்லாமல் தொடர்களிலும் சிறப்பான போட்டி காணப்படுகிறது. தொடர்ந்து அடுத்தடுத்த புத்தம்புதிய தொடர்களை இந்த சேனல்கள் களமிறக்கி வருகின்றன. இதன்மூலம் தங்களது சேனல்களை ரசிகர்கள் அதிகமாக பார்க்கவும் செய்து வருகின்றன.

அபி டெய்லர் தொடர்

அபி டெய்லர் தொடர்

இந்நிலையில் கலர்ஸ் தமிழ் சேனல் மற்ற சேனல்களோடு போட்டிப் போடும் வகையில் பல தொடர்களை ஒளிபரப்பி வருகிறது. இந்த தொடர்கள் ரசிகர்களை அதிகமாக கவர்ந்து டிஆர்பி ரேட்டிங்கிலும் முன்னணியில் காணப்படுகின்றன. இந்த வகையில் இந்த சேனலில் ஒளிபரப்பாகி வரும் அபி டெய்லர் தொடரும் சிறப்பாக காணப்படுகிறது.

அபி டெய்லர் நேரம் மாற்றம்

அபி டெய்லர் நேரம் மாற்றம்

தினந்தோறும் இரவு 7.30 மணிக்கு இந்த தொடர் ஒளிப்பரப்பாகி வந்தது. இந்நிலையில் தற்போது டிஆர்பி ரேட்டிங்கை கருத்தில் கொண்டு இந்தத் தொடரில் நேரம் மாற்றப்பட்டுள்ளது. தற்போது மாலை 6.30 மணிக்கு இந்தத் தொடரின் நேரம் மாற்றப்பட்டுள்ளது. இந்த நேர மாற்றத்தால் ரசிகர்கள் அதிருப்தி அடைந்துள்ளனர்.

பச்சக்கிளி புதிய தொடர்

பச்சக்கிளி புதிய தொடர்

தினந்தோறும் மாலை அலுவலகத்திலிருந்து வீடு திரும்பிய பின்பு பார்க்கும் வகையில் இந்தத் தொடரின் நேரம் இருந்த நிலையில் தற்போது அந்த நேரத்தில் பச்சக்கிளி என்ற புதிய தொடரை களமிறக்கவுள்ளது கலர்ஸ் தமிழ். நேற்று முதல் தன்னுடைய ஒளிபரப்பை இந்தத் தொடர் துவங்கியுள்ளது.

சின்னத்தம்பி பாணி தொடர்

சின்னத்தம்பி பாணி தொடர்

சின்னத்தம்பி பாணியில் இந்தத் தொடர் எடுக்கப்பட்டுள்ளதாக கூறப்படுகிறது. அண்ணன்களின் பாசத்திற்குரிய தங்கையின் வாழ்க்கையில் புதிதாக ஒருவர் நுழையும் போது ஏற்படும் பிரச்சினைகளை கதைக்களமாக இந்தத் தொடர் கொண்டுள்ளதாம். ரசிகர்களுக்கு இந்தத் தொடர் சிறப்பான அனுபவத்தை தரும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

முக்கியமான எபிசோட்கள்

முக்கியமான எபிசோட்கள்

இதேபோல குடிகார தந்தையையும் தம்பி, தங்கையையும் வைத்துக் கொண்டு அபி டெய்லர் என்ற சிறு தொழிலை நடத்தி வரும் அபிராமி, தொழிலதிபர் அசோக்கை சந்திக்கிறார். இதையடுத்து இந்த சீரியலில் முக்கியமான எபிசோட்கள் ஒளிபரப்பாக உள்ளதாக கூறப்படுகிறது.

அறிமுகமாகும் புதிய கேரக்டர்கள்

அறிமுகமாகும் புதிய கேரக்டர்கள்

இந்த சீரியலில் 3 கேரக்டர்கள் அறிமுகமாக உள்ளதாக சமீபத்தில் வெளியான ப்ரமோ மூலம் அறிந்துக் கொள்ள முடிகிறது. இந்நிலையில் இந்த தொடரின் டைமிங் தற்போது மாற்றப்பட்டுள்ளதையடுத்து இந்தத் தொடருக்கான டிஆர்பியில் மாற்றம் ஏற்படுமா என்பதை பொறுத்திருந்துதான் பார்க்க வேண்டும்.

English summary
Colors tamil Abi tailor timing changed

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.