இந்த ஆண்டு நீங்கள் வாங்கக்கூடிய சிறந்த பட்ஜெட் ஸ்மார்ட்போன்களில் ஒன்று: Galaxy M13 4G மற்றும் M13 5G இன்று விற்பனைக்கு வருகிறது! இப்போது வெறும் ரூ.9,999 இல் தொடங்குகிறது

சாம்சங்கின் சமீபத்திய பட்ஜெட் ஸ்மார்ட்போன் சீரிஸ், Galaxy M 13, இன்று வெறும் ரூ.9,999 முதல் விற்பனைக்கு வருகிறது.

புதிய Galaxy M13 சீரிஸ் , ‘More Than a Monster’ என்று உள்ளது , அதன் பெயருக்கு ஏற்றதுபோல். ஸ்டைலான ஸ்டார்டஸ்ட் பிரவுன், அக்வா கிரீன் மற்றும் மிட்நைட் ப்ளூ நிறங்களில் கிடைக்கும், Galaxy M13 சீரிஸ் ஒரு பெரிய பேட்டரி, 12ஜிபி ரேம், 11 5G பேண்டுகள், ஆட்டோ டேட்டா ஸ்விட்ச்சிங் அம்சம் மற்றும் ஈர்க்கக்கூடிய 50MP கேமரா அமைப்புடன் வருகிறது.

அதை ‘More Than a Monster’ ஆக்கும் சில தனித்துவமான அம்சங்கள் இங்கே:

நாள் முழுவதும் நீடிக்கும் அதிதிறன் வாய்ந்த
பேட்டரி

உங்கள் தொலைபேசி எப்போதும் சார்ஜருடன் இணைக்கப்பட்ட நாட்கள் முடிந்துவிட்டது.Galaxy M13 உடன், ஃபோனின் பேட்டரியைப் பற்றி நீங்கள் கவலைப்பட வேண்டியதில்லை, ஏனெனில் சூப்பர்-பவர் 6,000mAh பேட்டரி (4G மாறு பாட்டில்), மேலும் 15W இன்-பாக்ஸ் சார்ஜருடன் கூடிய 5,000mAh பேட்டரி ஒரு நாள் முழுவதும் நீடிக்கும்! அதிக நேரம் பார்க்கவும், பல மணிநேரம் மியூசிக் கேட்கவும் அல்லது உங்கள் மனதின் விருப்பத்திற்கு ஏற்றவாறு பயன்படுத்தவும் ; Galaxy M13 இன் பேட்டரி எப்போதும் நிலைத்து நிற்கும்.

சாம்சங்கின் Galaxy M13 12GB RAM (with RAM Plus) கொண்ட திறமையான Multi-tasker ஆகும். நீங்கள் ஒரே நேரத்தில் பலவற்றைச் செய்யலாம், மேலும் வேகத்தைக் குறைக்கும் என்ற கேள்விக்கு இடமில்லை. எனவே, அற்புதமான செயல்திறனுடன் திகைக்க தயாராகுங்கள். Galaxy M13 5G ஆனது Dimensity 700 Processor உடன் வருகிறது, 4G மாறுபாடு Exynos 850 Chipset உடன் வருகிறது.

Samsung Galaxy M13 மற்றும் M13 5G இல் உள்ள மற்றொரு தனித்துவமான Auto Data Switching அம்சமாகும். இந்த அம்சம், இணைப்பு இல்லாத போதும் அல்லது நெட்வொர்க் இல்லாத போதும் உங்கள் அன்புக்குரியவர்களுடன் தொடர்ந்து இணைந்திருக்க உதவும்.நீங்கள் ஆச்சரியப்படலாம் – இது எப்படி சாத்தியம் என்று? முதன்மை சிம்மில் நெட்வொர்க் இல்லை என்பதை ஃபோன் கண்டறிந்ததும், தொலைபேசி தடையின்றி இரண்டாம் நிலை சிம் கார்டுக்கு மாறும். இதன் மூலம், தொலைதூர இடங்களில் கூட நீங்கள் எப்போதும் நெட்வொர்க்கில் இருப்பீர்கள்.

5G -11 பாண்ட்ஸ் சப்போர்ட் உடன் எதிர்காலத்திற்கு தயாராகுங்கள்

Samsung Galaxy M13 5G, 11 5G பேண்டுகளுடன் வருகிறது.இது ஒரு Truly 5G ஃபோன் ஆகும், இது உங்களுக்கு அதிவேக இணைப்பு, வேகமான டௌன்லோடிஸ் மற்றும் எந்த குறைபாடுகளும் இல்லாமல் மென்மையான வீடியோ கான்பரன்சிங் அனுபவத்தை வழங்கும். இந்த ஃபோன் உண்மையிலேயே உங்களை எதிர்காலத்திற்குத் தயார் என்று உணர வைக்கும்

FHD+ Display மூலம் பெரிய திரையில் பொழுதுபோக்கை அனுபவியுங்கள்

இன்று, எங்கள் ஃபோன்கள் Samsung Galaxy M13 4G மாறுபாட்டுடன் எங்களுடைய சொந்த மினி டிவிகளாக மாறிவிட்டன, அதன் FHD+ Display மூலம் மேம்படுத்தப்பட்ட பார்க்கும் அனுபவத்தைப் பெறுவீர்கள். 4G மாறுபாடு 6.6″ திரையுடன் வருகிறது, மேலும் 5G மாறுபாடு 6.5″ HD+ Display, அதிவேக 90Hz புதுப்பிப்பு வீதத்துடன் காட்சியமைப்பை Superfluid செய்கிறது.

50MP கேமராவுடன் உங்கள் சோசியல் மீடியா கேமில் சிறந்து விளங்குங்கள்

GenZ மற்றும் Millennials எப்போதும் ஒரு நல்ல கேமரா ஃபோனைத் தேடுகின்றன, அது அவர்களுக்கு கிளிக்ஸ் , லைக்ஸ் மற்றும் ஃபாலோவர்ஸ் ஐ பெறும். நீங்கள் 4G வேரியண்ட்ஸ் சென்றால், செல்ஃபிக்களுக்கான 8MP முன் கேமரா மற்றும் 2MP மேக்ரோ சென்சார் கொண்ட 50MP டிரிபிள் ரியர் கேமரா அமைப்பு உள்ளது.

Galaxy M13 5G உடன், அவர்களின் தேடல் முடிவடைகிறது, இது 50MP டூயல் கேமராவுடன் வருகிறது, இது சிறந்த காட்சிகளைப் பிடிக்கும் மற்றும் 2MP Macro கேமராவுடன் 5MP Front கேமரா அமைப்பைக் கொண்டுள்ளது.

நீங்கள் மறுக்க முடியாத சலுகைகள்!

சாம்சங் Galaxy M13க்கு மாறுவதற்கான நேரம் இது, இது உண்மையில் ‘More Than a Monster’. . அறிமுகச் சலுகையின் ஒரு பகுதியாக, Samsung Galaxy M13 ஆனது ரூ.9,999 தொடக்க விலையிலும், Galaxy M13 5G ரூ.11,999-க்கும் ஜூலை 27 ஆம் தேதி வரை கிடைக்கும் . நீங்கள் ஐசிஐசிஐ வங்கி வாடிக்கையாளராக இருந்தால் உடனடியாக நீங்கள் ரூ.2,000 தள்ளுபடியைப் பெறுவீர்கள் அல்லது நீங்கள் இஎம்ஐ ஆப்ஷன்-ஐ பெற்றுக் கொள்ளலாம். இப்போது இது , நீங்கள் மறுக்க முடியாத சலுகை அல்லவா?

Disclaimer: This article has been produced on behalf of Samsung by the Times Internet’s Spotlight team.

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.