பிரதமருக்காக விரைவில் வாங்கப்படும் விலையுயர்ந்த மின்சார கார்!

பிரதமர் மோடி அலுவலகம் தற்போது இருக்கும் காருக்கு பதிலாக புதிய மின்சார காரை வாங்க திட்டமிட்டுள்ளது. தற்போது Mercedes Benz Maybach S650 காரை பயன்படுத்தி வருகிறது. உலகில் அதிக பாதுகாப்பு முக்கியத்துவம் வாய்ந்த அம்சங்களைப் பெற்றிருக்கும் கார். இருப்பினும் இந்தியாவில் அதிகரித்து வரும் மின்சார கார் மார்க்கெட்டை ஊக்குவிக்கவும், மற்றவர்களுக்கு முன்மாதிரியாக இருக்க வேண்டும் என்பதற்காக எலக்டிரிக் காரை வாங்கவும் பிரதமர் அலுவலகம் முடிவு செய்திருக்கிறது.  ஆனால், அவர் புதியதாக வாங்கப்போகும் கார் எது? என்பது தான் பலரின் எதிர்பார்ப்பாக இருக்கிறது. 

பிரதமர் மோடியின் தற்போதைய அதிகாரப்பூர்வ வாகனம் மெர்சிடிஸ் பென்ஸ் மேபேக் எஸ்650 கார்ட். இது 2021 ஆம் ஆண்டில் கடற்படையில் இணைந்தது. இந்த வாகனம் விஆர்10 அளவிலான பாதுகாப்பை வழங்குவதற்கான சான்றிதழைப் பெற்றுள்ளது. அதாவது ஏகே 47 துப்பாக்கி தோட்டாக்கள் மூலம் 15 கிலோ டிஎன்டி குண்டு வெடிப்பைத் தாங்கும். உயிரி ஆயுத தாக்குதலில் இருந்தும் பாதுகாக்கும். இந்த காரின் விலை சுமார் ரூ.12 கோடி.  இதற்கு முன்பாக பிரதமர் மோடி மிகவும் பாதுகாப்பு அம்சங்களைக் கொண்ட டொயோட்டா லேண்ட் க்ரூஸர் 200 சீரிஸ் மற்றும் பிரத்யேகமாக நியமிக்கப்பட்ட உயர்-பாதுகாப்பு ரேஞ்ச் ரோவர் வோக் ஆகியவற்றை பயன்படுத்திக் கொண்டிருந்தார். 

மேலும் படிக்க | Best Mid Size Sedan: மிகக்குறைந்த விலையில் கிடைக்கும் அசத்தல் கார்களின் பட்டியல் இதோ

இப்போது புதிய எலக்டிரிக் காரை வாங்க முடிவெடுத்திருப்பதால், ஒரு சில கார்களுக்கு அதிக வாய்ப்பு இருப்பதாக யூகிக்கப்பட்டுள்ளது. அதன்படி, புதிய Mercedes Benz EQS தேர்வாக இருக்கலாம் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. இதில் எலக்டிரிக் பிராண்டு இன்னும் வரவில்லை என்றாலும், விரைவில் அறிமுகப்படுத்துவதற்கான வாய்ப்புகள் இருக்கிறதாம்.  EQS EV SUV ஆனது EQS செடான் இயங்குதளத்தை அடிப்படையாகக் கொண்டது. உயர் சவாரி SUV பாடி ஸ்டைலில் தொகுக்கப்பட்ட S-வகுப்பு தர ஆடம்பரத்தை வழங்குவதை நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளது. பிரதமர் பயன்படுத்திய முந்தைய கார்களைப் விட அதிக தொழில்நுட்ப வசதிகளும், மேம்படுத்தப்பட்ட அம்சங்களும் இந்த காரில் இடம்பெற்றிருக்கும்.  

மேலும் படிக்க | வாடிக்கையாளர்களின் அமோக ஆதரவைப் பெறும் Maruti Brezza – Grand Vitara!

சார்பில்லாத சமரசமில்லாத செய்திகள் உங்கள் உள்ளங்கைகளில்! 

உடனுக்குடன் செய்திகளைத் தெரிந்து கொள்ளவும், உங்கள் கருத்துகளைப் பகிர்ந்து கொள்ளவும் சமூக வலைத்தளங்களில் எங்களைப் பின்தொடருங்கள்.

முகநூலில் @ZEETamilNews, ட்விட்டரில் @ZeeTamilNews மற்றும் டெலிக்ராமில்https://t.me/ZeeTamilNews என்ற பக்கத்தை லைக் செய்யவும்.

கல்வி, பொழுதுபோக்கு, அரசியல், விளையாட்டு, சுகாதாரம், வாழ்க்கை முறை, சமூக, வேலைவாய்ப்பு என அனைத்து வகையான செய்திகளையும் தமிழில் பெற இப்போது ஜீ தமிழ் நியூஸ் செயலியைப் பதிவிறக்குங்கள்!!

Android Link: https://bit.ly/3AIMb22

Apple Link: https://apple.co/3yEataJ 

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.