ரகசியமாக விலையை குறைத்த சாம்சங்க்: இந்த ஸ்மார்ட்போன் ரூ.10 ஆயிரம் மட்டுமே

சாம்சங் தனது Galaxy F22 ஸ்மார்ட்போனை மிகவும் மலிவு விலையில் உருவாக்கியுள்ளது. 2021-ல் அறிமுகப்படுத்தப்பட்ட Samsung Galaxy F22-ன் விலையை அந்த நிறுவனம் குறைத்துள்ளது. சாம்சங் நிறுவனத்தின் இந்த வகையில் இரண்டு ஸ்மார்ட்போன்கள் உள்ளன. இரண்டின் விலையும் குறைக்கப்பட்டுள்ளது. நீங்கள் மலிவான சாம்சங் ஃபோனைத் தேடுகிறீர்களானால், அதை வாங்க இதுவே சரியான நேரம். 10 ஆயிரம் ரூபாய்க்கு வாங்கும் அளவுக்கு போனின் விலை குறைந்துள்ளது. Samsung Galaxy F22-ன் புதிய விலை (Samsung Galaxy F22 புதிய விலை) மற்றும் அம்சங்களை அறிந்து கொள்வோம்…

Samsung Galaxy F22 புதிய விலை

Samsung Galaxy F22-ன் இரண்டு வகைகளின் விலையும் 2000 ரூபாய் குறைக்கப்பட்டுள்ளது. Samsung Galaxy F22-ன் 4GB RAM + 64GB சேமிப்பு மற்றும் 6GB RAM + 128GB சேமிப்பு வகைகளின் விலை ரூ.12,499 மற்றும் ரூ.14,499 ஆகும். இப்போது, ​​வாடிக்கையாளர்கள் 4ஜிபி ரேம் + 64ஜிபி சேமிப்பகத்தை ரூ.10,499-க்கும், 6ஜிபி ரேம் + 128ஜிபி சேமிப்பு மாறுபாட்டை ரூ.12,499-க்கும் வாங்கலாம். இந்த ஸ்மார்ட்போன்கள் டெனிம் பிளாக் மற்றும் டெனிம் ப்ளூ நிறங்களில் வருகிறது. சுவாரஸ்யமாக, வாடிக்கையாளர்கள் ஐசிஐசிஐ வங்கி கிரெடிட் கார்டைப் பயன்படுத்தி ரூ.1000 கேஷ்பேக் பெறலாம்.

மேலும் படிக்க | 5G ஆல் ஸ்மார்ட்போன் யூசர்களுக்கு காத்திருக்கும் தலைவலி

Samsung Galaxy F22 விவரக்குறிப்புகள்

Samsung Galaxy F22 ஆனது 6.4-inch HD + Super AMOLED Infinity-U டிஸ்ப்ளே 90 Hz புதுப்பிப்பு வீதத்தைக் கொண்டுள்ளது. ஸ்மார்ட்போன் 600 நிட்களின் பிரகாசத்தை வழங்குகிறது. இது Corning Gorilla Glass 5 பாதுகாப்புடன் வருகிறது மற்றும் Dolby Atmos ஆதரவையும் கொண்டுள்ளது. இந்த சாம்சங் ஸ்மார்ட்போன் MediaTek Helio G80 கோர் செயலி மூலம் இயக்கப்படுகிறது. 6,000mAh-ன் வலுவான பேட்டரி பேக்கப்பை ஆதரிக்கும். இந்த கைபேசி 15W USB-C ஃபாஸ்ட் சார்ஜருடன் வருகிறது.

Samsung Galaxy F22 கேமரா

Samsung Galaxy F22,  Samsung K3-ல் இயங்குகிறது. Android 11 UI ஐ அடிப்படையாகக் கொண்டது. கேமரா திறன்களைப் பொறுத்தவரை, கைபேசி பின்புறத்தில் குவாட்-கேமரா அமைப்பைக் கொண்டுள்ளது. தொலைபேசியில் ISCOCELL Plus தொழில்நுட்பம் மற்றும் GM2 சென்சார் கொண்ட 48MP பின்புற கேமரா பொருத்தப்பட்டுள்ளது, 123-டிகிரி புலத்துடன் கூடிய 8MP அல்ட்ரா-வைட் லென்ஸ், 2MP டெப்த் லென்ஸ் மற்றும் 2MP மேக்ரோ லென்ஸ் ஆகியவற்றை ஆதரிக்கிறது.

மேலும் படிக்க | பிரதமருக்காக விரைவில் வாங்கப்படும் விலையுயர்ந்த மின்சார கார்!

சார்பில்லாத சமரசமில்லாத செய்திகள் உங்கள் உள்ளங்கைகளில்! 

உடனுக்குடன் செய்திகளைத் தெரிந்து கொள்ளவும், உங்கள் கருத்துகளைப் பகிர்ந்து கொள்ளவும் சமூக வலைத்தளங்களில் எங்களைப் பின்தொடருங்கள்.

முகநூலில் @ZEETamilNews, ட்விட்டரில் @ZeeTamilNews மற்றும் டெலிக்ராமில்https://t.me/ZeeTamilNews என்ற பக்கத்தை லைக் செய்யவும்.

கல்வி, பொழுதுபோக்கு, அரசியல், விளையாட்டு, சுகாதாரம், வாழ்க்கை முறை, சமூக, வேலைவாய்ப்பு என அனைத்து வகையான செய்திகளையும் தமிழில் பெற இப்போது ஜீ தமிழ் நியூஸ் செயலியைப் பதிவிறக்குங்கள்!!

Android Link: https://bit.ly/3AIMb22

Apple Link: https://apple.co/3yEataJ 

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.