இதெல்லாம் ஒரு போனா? என நினைச்சிறாதீங்க மக்கா! ரியல் மீ-ன் டாப் டக்கர் மொபைல்

Realme 10 Pro: Realme அதன் Realme 10 Pro தொடரை சீனாவில் அறிமுகப்படுத்தியுள்ளது. இப்போது நிறுவனம் இந்த தொடரை டிசம்பர் 8 ஆம் தேதி இந்தியாவில் அறிமுகப்படுத்த உள்ளது. ரியல்மீ-ன் மலிவு விலை ஸ்மார்ட்போன்களில் இதுவும் ஒன்றாக இருக்கும். 

realme 10 pro விவரக்குறிப்பு

Realme 10 Pro-ல் 6.7 இன்ச் எல்சிடி பேனல் இருக்கும். இது முழு HD+ தெளிவுத்திறன் மற்றும் 120Hz புதுப்பிப்பு வீதத்தை வழங்குகிறது. தட்டையான திரையில் மையமாக வைக்கப்பட்டுள்ள பஞ்ச்-ஹோல் உள்ளது. இதில் 16 மெகாபிக்சல் செல்ஃபி கேமரா உள்ளது. பின்புறத்தைப் பற்றி பேசுகையில், ஸ்மார்ட்போனில் 108 மெகாபிக்சல் முதன்மை லென்ஸ் மற்றும் 2 மெகாபிக்சல் மேக்ரோ ஸ்னாப்பர் உள்ளது. ஸ்னாப்டிராகன் 695 சிப்செட் Realme 10 Pro ஐ 8GB வரை LPDDR4x ரேம் மற்றும் 256GB வரை UFS 2.2 சேமிப்பகத்துடன் வழங்குகிறது. பாதுகாப்பிற்காக, பக்கவாட்டில் பொருத்தப்பட்ட கைரேகை ஸ்கேனர் உள்ளது.

realme 10 pro+ விவரக்குறிப்புகள்

Realme 10 Pro+ ஆனது வளைந்த எட்ஜ் AMOLED டிஸ்ப்ளே கொண்டுள்ளது. இது FHD + தெளிவுத்திறனுடையது மற்றும் 120Hz-ன் புதுப்பிப்பு வீதத்தைக் கொண்டுள்ளது. அதே நேரத்தில் அண்டர்-டிஸ்ப்ளே கைரேகை ஸ்கேனரும் இதில் சேர்க்கப்பட்டுள்ளது. திரை விளிம்புகளில் 61 டிகிரி வளைவை வழங்குகிறது. Realme 10 Pro+ ஆனது Dimensity 1080 சிப்செட் கொண்ட போன்களில் ஒன்றாகும். சாதனம் 12GB வரை LPDDR4x ரேம் மற்றும் 256GB வரை UFS 2.2 சேமிப்பகத்துடன் வருகிறது. 

Realme 10 Pro மற்றும் 10 Pro+ ஏற்கனவே Android 13 OS உடன் வந்துள்ளன. இது சமீபத்திய Realme UI 4.0 உடன் வருகிறது. இரண்டு சாதனங்களும் 5,000mAh பேட்டரியைக் கொண்டுள்ளன. ப்ரோ மற்றும் ப்ரோ+ மாடல்கள் முறையே 33W மற்றும் 67W வேகமான சார்ஜிங்கை ஆதரிக்கின்றன. இரண்டு மாடல்களும் இரட்டை சிம் ஆதரவு, 5G, Wi-Fi 802.11ac, Bluetooth 5.1, GPS, NFC மற்றும் USB-C போர்ட் போன்ற பொதுவான அம்சங்களை கொண்டுள்ளன.

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.