ஐபோனைக் கூட பாதியில் விலையில் விற்பனை செய்யும் இணைய தளம்!

Smartphone Purchase: சந்தையில் பிரீமியம் ஸ்மார்ட்போன்களின் ட்ரெண்ட் அதிகரித்துள்ளதால், மக்கள் ஸ்மார்ட்போனை சில நாட்கள் பயன்படுத்திய பிறகு விற்றுவிட்டு புதிய ஸ்மார்ட்போனை வாங்குகின்றனர். பிரீமியம் ஸ்மார்ட்போன்கள் மிகவும் விலை உயர்ந்தவை என்பதால் இதை செய்வது அனைவருக்கும் மிகவும் கடினம் என்றாலும், மீண்டும் மீண்டும் அவற்றை வாங்கினால் ஆயிரக் கணக்கில் செலவாகும். 

அத்தகைய சூழ்நிலையில், நீங்கள் ஸ்மார்ட்போன்களை வாங்கவும் விற்கவும் விரும்புகிறீர்கள் என்றால், உங்களுக்காக ஒரு சூப்பரான இணையதளம் ஒன்று இருக்கிறது. இது உங்களுக்கு குறைந்த விலையில் விலையுயர்ந்த ஸ்மார்ட்போன்களை வழங்குகிறது. இங்கே நீங்கள் ஸ்மார்ட்போன்களை வாங்குவது மட்டுமல்லாமல், உங்கள் பழைய ஸ்மார்ட்போன்களையும் விற்கலாம். 

பாதி விலையில் ஸ்மார்ட்போன்

அந்த இணையதளத்தின் பெயர் Cashify.in. இந்த இணையதளத்தில் ஸ்மார்ட்போன் முதல் லேப்டாப், ஸ்மார்ட் வாட்ச் என அனைத்தையும் வாங்கலாம். இந்த இணையதளம் புதுப்பிக்கப்பட்ட தயாரிப்புகளை விற்பனை செய்கிறது. புதுப்பிக்கப்பட்ட பொருட்களின் விலை மிகவும் குறைவு. ஆனால் அவற்றின் நிலை ஆஃப்லைன் சந்தையில் கிடைக்கும் பயன்படுத்தப்பட்ட ஸ்மார்ட்போன்களை விட மிகவும் குறைவாக உள்ளது. இந்த இணையதளத்திற்குச் சென்று உங்களது பழைய போன்கள் மற்றும் ஆக்சஸெரீஸ்களையும் விற்பனை செய்யலாம். தரமான மொபைல்களையும் நீங்கள் வாங்கலாம்.

அதிகபட்ச சலுகைகள் என்ன?

இந்த இணையதளத்தில் இருக்கும் ஸ்மார்ட்போன்களைப் பற்றி பேசினால், இதில் ஒவ்வொரு நிறுவனத்தின் மாடல்களும் கிடைக்கும். முதலாவதாக, நீங்கள் Apple iPhone X விலை மிகவும் அதிகமாக உள்ளது. ஆனால் இந்த இணையதளத்தில் நீங்கள் அதை வெறும் ரூ.22299-க்கு வாங்க முடியும். இது ஐபோனின் ஃபிளாக்ஷிப் மாடல். 

மற்ற ஸ்மார்ட்ஃபோன்களைப் பற்றி பேசுகையில், இதில் ஐபோன் 8-ஐ ரூ.14599-க்கு வாங்கலாம். இந்த இணையதளத்தில் ஆப்பிள் தயாரிப்புகள் தவிர மற்ற ஸ்மார்ட்போன்களும் உள்ளன. இந்த இணையதளத்தில் இருந்து ரூ.8899 விலையில் Poco f1 ஸ்மார்ட்போனை வாங்கலாம். இதனுடன் நீங்கள் One Plus Six-ஐ ரூ.10099-க்கு வீட்டிற்கு எடுத்துச் செல்லலாம். ரெட்மி நோட் 8 ப்ரோ ஸ்மார்ட்போனை ரூ.9499-க்கு வாங்கலாம்.

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.