என்னது சிஎஸ்கே-வின் அடுத்த கேப்டன் ஜடேஜா இல்லையா? புதிய ட்விஸ்ட்!

இந்தியன் பிரீமியர் லீக்கின் (ஐபிஎல்) 2023 பதிப்பில் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸை (சிஎஸ்கே) எம்எஸ் தோனி தொடர்ந்து வழிநடத்துவார், ஆனால் அதையும் தாண்டி அவரது எதிர்காலம் சந்தேகத்திற்குரியதாக உள்ளது. ஏனெனில் இந்திய முன்னாள் கேப்டன் தோனி இந்த சீசனுடன் ஓய்வு பெற உள்ளது.  ஐபிஎல் 2022-ல் ரவீந்திர ஜடேஜாவை சிஎஸ்கே கேப்டனாக நியமித்த சோதனை தோல்வியடைந்தது.  இந்தியன் பிரீமியர் லீக்கின் (ஐபிஎல்) 2022 சீசனின் இறுதியில் சேப்பாக்கத்தில் விளையாடும் போது விடைபெற வேண்டும் என்ற தனது விருப்பத்தை தோனி வெளிப்படுத்தினார், கடந்த ஆண்டு ரவீந்திர ஜடேஜாவின் சோதனை தோல்வியடைந்ததால், தோனி கேப்டன் பதவி வெறும் எட்டு ஆட்டங்களில் நீடித்தது.

சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் 2024 சீசனுக்கு முன்னதாக புதிய கேப்டனை தேடும். சிஎஸ்கே பேட்டிங் பயிற்சியாளர் மைக் ஹஸ்ஸி, தொடக்க வீரர் ருதுராஜ் கெய்க்வாட் தோனியிடம் இருந்து கேப்டன்சியை எடுக்க முடியும் என்ற முக்கிய குறிப்பை தகவலை கூறியுள்ளார். மேலும். ருதுராஜ் மற்றும் தோனிக்கு இடையே உள்ள ஒற்றுமையை சுட்டிக்காட்டினார். ருதுராஜ் தோனியை மிகவும் உன்னிப்பாக கவனிக்கிறார், அவரைப் பற்றிய மற்ற சுவாரஸ்யமான விஷயம் என்னவென்றால், மற்ற வீரர்கள் அவ்வளவு விரைவாக எடுக்காத விஷயங்களை அவர் எடுப்பார். மற்ற வீரர்களிடமிருந்து புதிய விஷயங்களை எடுப்பதில் அவர் மிகவும் திறமையானவர்” என்று ஹஸ்ஸி கூறினார்.

“சிஎஸ்கே-ல் எதிர்காலத்திற்கான திட்டங்கள் என்ன என்று எனக்குத் தெரியவில்லை, ஆனால் தோனியைப் போலவே அவரும் மிகவும் அமைதியாக இருக்கிறார். தோனியைப் போன்ற அழுத்தத்தைக் கையாளும் போது அவர் உண்மையில் மிகவும் அமைதியாக இருக்கிறார், மேலும் அவர் விளையாட்டை நன்றாகப் படிப்பவர், நான் முன்பே சொன்னது போல், அவர் மிகவும் கவனிக்கக்கூடியவர், அவருடைய இயல்பு, குணம் மற்றும் ஆளுமை காரணமாக மக்கள் அவரிடம் ஈர்க்கப்படுகிறார்கள் என்று நான் நினைக்கிறேன். அவர் சில சிறந்த தலைமைத்துவ குணங்களைப் பெற்றுள்ளார்,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.  தற்போது நடைபெற்று வரும் விஜய் ஹசாரே கோப்பையின் காலிறுதி, அரையிறுதி மற்றும் இறுதிப் போட்டிகளில் சதம் அடித்ததால் கெய்க்வாட் அசத்தலான ஃபார்மில் இருந்து வருகிறார். 2021-ல் சிஎஸ்கேயின் ஐபிஎல் பட்டம் வென்ற சீசனில் கெய்க்வாட் ஆரஞ்சு தொப்பியை வென்றார்.

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.