அமேசானில் கொடிகட்டி பறக்கும் ஒன்பிளஸ் மொபைலின் விற்பனை..!! விலை

ஒன்பிளஸ் நிறுவனம் மொபைல் விற்பனையில் கோலோச்சிக் கொண்டிருக்கிறது. தீபாவளி முதல் புத்தாண்டு வரை என எந்த விழாக் கால பண்டிகை வந்தாலும் அதிரடி ஆஃபர்களை அறிவித்து வாடிக்கையாளர்களை கவர்ந்துவிடுகிறது. குறிப்பாக, அந்த நிறுவனம் பட்ஜெட் விலையில் இறக்கும் தரமான ஸ்மார்ட்போன்கள் வாடிக்கையாளர்களை ஈர்ப்பதற்கு மற்றொரு காரணமாக கூறப்படுகிறது. அந்தவகையில், அமேசான் ஆன்லைன் விற்பனையில் அதிகம் விற்பனையான மொபைல்கள் பட்டியலிலும் ஒன்பிளஸ் நிறுவனத்தின் மொபைலே இடம்பிடித்துள்ளது. 

ஒன்பிளஸ் நிறுவனத்தின் OnePlus 10R மொபைல் அமேசான் தளத்தில் அதிகம் விற்பனையான மொபைல்கள் பட்டியலில் முதல் இடம் பிடித்திருக்கிறது. அதுமட்டுமல்லாமல் இந்தியாவில் அதிகம் விற்பனையான மொபைல்கள் பட்டியலிலும் OnePlus 10R மொபைல் இடம்பிடித்திருக்கிறது. அண்மையில் வெளியான தரவுகளின்படி, இந்தியாவில் அதிகம் விற்பனையான டாப் 5 மொபைல்கள் பட்டியலில் Samsung M33 5G ஸ்மார்ட்போன் இரண்டாவது இடத்தை பிடித்திருக்கிறது. Redmi A1 ஸ்மார்ட்போன் 5வது இடத்தை பிடித்துள்ளது. 

அண்மையில் அமேசான் நிறுவனம் தி கிரேட் ரிபப்ளிக் டே விற்பனையை தொடங்கியது. அதாவது குடியரசு தினத்தையொட்டி வெளியிடப்பட்ட ஆஃபர் விற்பனையில், அமேசான் தளத்தில் ஒன்பிளஸ் மொபைல்களுக்கு அதிக தள்ளுபடிகள் கொடுக்கப்பட்டன. குறிப்பாக, OnePlus 10R மொபைல் ரூ.29,999க்கு மட்டுமே விற்பனை செய்யப்பட்டது. இது அதன் திறன் கொண்ட தொலைபேசிகளில் மிக குறைவான விலையில் கிடைக்கும் மொபைல் என்பதால் வாடிக்கையாளர்கள் தேடி தேடி வாங்கியுள்ளனர். Dimensity 8100 Max, 120Hz AMOLED டிஸ்ப்ளே, 50MP கேமரா நல்ல பேட்டரி ஆகியவற்றை கொண்ட தரமான ஸ்மார்ட்போன் என விமர்சனங்கள் கூறுகின்றன.

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.