ரூ. 269 ரீசார்ஜ், அன்லிமிடெட் கால்ஸ், அன்லிமிடெட் டேட்டா: அசத்தும் BSNL

பிஎஸ்என்எல் ரூ. 269 ரீசார்ஜ் திட்டம்: இந்திய அரசாங்கத்தின் தொலைத்தொடர்பு நிறுவனமான பாரத் சஞ்சார் நிகாம் லிமிடெட் (பிஎஸ்என்எல்) அவ்வப்போது வாடிக்கையாளர்களுக்கு பல வித மலிவான ரீசார்ஜ் திட்டங்களை அறிமுகம் செய்கிறது. பிஎஸ்என்எல்-ன் திட்டங்கள் மிக மலிவான விலையில் கிடைத்தாலும், இவற்றில் பல நல்ல அம்சங்களும் வசதிகளும் கிடைக்கின்றன. இந்திய தொலைத்தொடர்பு சந்தையில் பல தனியார் தொலைத்தொடர்பு நிறுவனங்கள் இருந்தாலும், பிஎஸ்என்எல் மீது பயனர்களுக்கு அதிகப்படியான நம்பிக்கை உள்ளது. 

தனியார் நிறுவனங்களுக்கு ஈடான வசதிகள்

பிஎஸ்என்எல் தனியார் நிறுவனங்களுக்கு ஈடாக பல ரீசார்ஜ் திட்டங்களை அடுத்தடுத்து அளித்து வருகின்றது. பிஎஸ்என்எல் சாமானியர்களுக்கு ஏற்ற பல மலிவு விலை திட்டங்களைக் கொண்டுள்ளது. குறிப்பாக, இந்தியாவின் கிராமப்புறங்களில் இந்த திட்டங்களுக்கு அதிக வரவேற்பு இருக்கின்றது. மிகக்குறைந்த விலையில், பல வித நன்மைகளை அளிக்கும் பிஎஸ்என்எல் ரீசார்ஜ் திட்டம் பற்றி இந்த பதிவில் காணலாம்.

பிஎஸ்என்எல்: 269 ரூபாய் ரீசார்ஜ் திட்டம்

பிஎஸ்என்எல் தனது வாடிக்கையாளர்களுக்கு 269 ரூபாய்க்கான ரீசார்ஜ் திட்டத்தை அளிக்கின்றது. பிஎஸ்என்எல்-ன் இந்த ரூ. 269 ரீசார்ஜ் திட்டத்தில் தினசரி 2 ஜிபி டேட்டா கிடைக்கிறது. 

பிஎஸ்என்எல் ரூ. 269 ரீசார்ஜ் திட்டம்: இது எத்தனை நாட்களுக்கு செல்லுபடி ஆகும்? 

பிஎஸ்என்எல் ரூ. 269 ரீசார்ஜ் திட்டம், 28 நாட்களுக்கு செல்லுபடி ஆகும். அதாவது வாடிக்கையாளர்களுக்கு இந்த திட்டத்தில் 28 நாட்களுக்கான வேலிடிட்டி அளிக்கப்படுகின்றது. 

பிஎஸ்என்எல் ரூ. 269 ரீசார்ஜ் திட்டம்: இதில் கிடைக்கும் பிற நன்மைகள் என்ன?

இந்த திட்டத்தில், அனைத்து நெட்வொர்க்குகளுக்கும் வரம்பற்ற குரல் அழைப்புகள் அதாவது வாய்ஸ் கால் வசதி கிடைக்கிறது.  இதனுடன் வரம்பற்ற தரவு வசதி இத்திட்டத்தில் உள்ளது. 2GB/day ஆனவுடன் வேகம் 40Kbps ஆக குறையும். இதில் நாள் ஒன்றுக்கு 100 எஸ்எம்எஸ் அனுப்ப முடியும். பிஎஸ்என்எல் ட்யூன்ஸ், EROS Now, M/s ONE97 கம்யூனிகேஷன்ஸ் லிமிடட் வழங்கும் ஹார்டி மொபைல் கேம்ஸ் சர்வீஸ், M/s Onmobile Global Ltd வழங்கும் ப்ரோக்ரெசிவ் வெப் ஆப் (Progressive Web App(PWA))-ல் சேலஞ்சஸ் அரேனா மொபைல் கேமிங் சர்வீஸ், M/s Tellyfonic Digital Media வழங்கும் “Lystn” மியூசிக் சர்வீஸ், M/s Ubarri Marketing Private Limited வழங்கும் லோக்துன், ஜிங், ஆஸ்ட்ரோடெல் மற்றும் கேம்ஆன் சர்வீசஸ், M/S ADVYSORS INC வழங்கும் GAMEIUM பிரீமியம் கேமிங் பயன்பாடு ஆகிய அம்சங்கள் கிடைக்கும். 

பிஎஸ்என்எல், அதாவது பாரத் சஞ்சார் நிகாம் லிமிடட் நிறுவனம் பல வித அம்சங்களைக் கொண்ட பல மலிவு விலை ரீசார்ஜ் திட்டங்களை அவ்வப்போது அறிமுகம் செய்கிறது. தனியார் தொலைத்தொடர்பு நிறுவனங்களான ரிலையன்ஸ் ஜியோ, ஏர்டெல், வோடஃபோன் ஐடியா ஆகிய நிறுவனங்களும் கொடுக்கத் தயங்கும் மிக மலிவான ரீசார்ஜ் திட்டங்களை பிஎஸ்என்எல் பயனர்களுக்கு அளிப்பது குறிப்பிடத்தக்கது. 

 

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.