வலிமை படத்தின் ரிலீஸ் குறித்த வதந்திகளுக்கு முற்றுப்புள்ளி …!அதிகாரப்பூர்வமாக வலிமை படத்தின் ரிலீஸ் தேதி வெளியிடு…!

வலிமை
படத்தின் ரிலீஸ் குறித்த வதந்திகளுக்கு அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பின் மூலம் முற்றுப்புள்ளி வைக்கப்பட்டுள்ளது.தயாரிப்பாளர் போனி கப்புரின் நீண்ட கால தயாரிப்பில்இருந்தவலிமை’ திரைப்படம்தற்போது வரும்
பிப்ரவரி 24
ஆம் தேதி வெளியாகும் என அறிவித்துள்ளார்.

நடிகர்
அஜித்
நடிப்பில் வலிமை திரைப்படம் தயாராகி உள்ளது. கொரோனா பரவலால் இந்த படத்தின் படப்பிடிப்பு நீண்ட நாட்களாக இழுபறியாக இருந்தது. இதனால், வலிமை ‘அப்டேட்’ வேண்டும் என்று அஜித் ரசிகர்கள் இணைத்தில் ‘டிரெண்ட்’ செய்து வந்தனர்.

யாரை கேட்டு இந்த ஏற்பாடு செய்தீர்கள் : தனுஷ் காட்டம்

வலிமைஅப்டேட் என்ற வார்த்தையை வைத்து அரசியல் தலைவர்களும் தங்களை முன்னிறுத்திக் கொள்ளும் அளவுக்கு இந்த வார்த்தை பிரபலமானது. ஒரு வழியாக படப்பிடிப்பு முடிவடைந்து படம் பொங்கலுக்கு ரிலீஸ் செய்யப்படும் என்று அறிவிக்கப்பட்டது. ஆனால் நிலைமை மாறியதால், இந்த படத்தின் வெளியீடு தள்ளி வைக்கப்படுவதாக அதிகாரப்பூர்வ அறிவிக்கப்பட்டது.

நீண்ட காலமாக தயாரிப்பில் இருக்கும் ‘வலிமை’ படத்தில் அஜித்திற்குஜோடியாக பாலிவுட் நடிகை ஹூமா குரேஷி நடித்துள்ளார். போனி கபூர் தயாரிக்கும் இந்த படத்திற்கு யுவன்சங்கர் ராஜா இசையமைக்கிறார். அண்மையில் ‘வலிமை’ படத்தின் மோஷன் போஸ்டர்,
பர்ஸ்ட் லுக்
உள்ளிட்டவை வெளியாகி ரசிகர்களிடம் பெரும் வரவேற்பை பெற்றது. அஜித்தின் லுக் இளமையாக இருப்பதாக பலரும் மோஷன் போஸ்டரை ரசிகர்கள் கொண்டாடி தீர்த்தனர். இதனையடுத்து அஜித்தின் அடுத்த படப்பிடிப்புமார்ச் 9ந்தேதி தொடங்கும் எனவும் அதிகாரப்பூரவமாக வெளியிட்டுள்ளனர்.

மீண்டும் தலைதூக்கும் உதயநிதி..! எந்த எந்த படங்கள் தெரியுமா?

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.