அரபிக்குத்துக்கு சமந்தாவின் ஆட்டம்

நெல்சன் இயக்கத்தில் அனிருத் இசையமைப்பில் விஜய், பூஜா ஹெக்டே மற்றும் பலர் நடித்துள்ள 'பீஸ்ட்' படத்தின் முதல் சிங்கிளான 'அரபிக்குத்து' சில தினங்களுக்கு முன்பு யு டியூபில் வெளியானது. இளம் ரசிகர்களிடம் பெரும் வரவேற்பைப் பெற்றுள்ள இந்தப் பாடலுக்கு சமூக வலைத்தளங்களில் கடும் விமர்சனங்களும் எழுந்துள்ளன.

இப்பாடலை மிக அதிகமாக பிரமோஷன் செய்து வருகிறார்கள். தமிழ், தெலுங்கில் முன்னணி நடிகைகளில் ஒருவராக இருக்கும் நடிகை சமந்தாவும் இந்தப் பாடலுக்கு நடனமாடி ஒரு ரீல் வீடியோவை நேற்று வெளியிட்டுள்ளார். அந்த வீடியோ ஒரு விமான நிலையத்தில் எடுக்கப்பட்டுள்ளது. 'மீண்டும் ஒரு நள்ளிரவு நேர விமானப்பயணமா…இல்லை,” எனப் பதிவிட்டு அந்த வீடியோவைப் பகிர்ந்துள்ளார்.

சமந்தாவின் ரீல் வீடியோவிற்கு அனிருத் உள்ளிட்ட சில சினிமா பிரபலங்கள் கமெண்ட் போட்டு பாராட்டியுள்ளனர். இந்த வீடியோவிற்கு 24 லட்சத்திற்கும் மேற்பட்டோர் லைக் செய்துள்ளனர்.

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.