விஜய் 67 படம் பற்றிய அப்டேட்

தற்போது வம்சி இயக்கும் தனது 66ஆவது படத்தில் நடித்து வருகிறார் விஜய். காதல் சென்டிமெண்ட் உடன் குடும்ப கதையாக உருவாகும் இந்தப் படம் அடுத்தாண்டு பொங்கலுக்கு திரைக்கு வருகிறது. இந்நிலையில் விஜய் நடிக்கும் 67ஆவது படம் குறித்த தகவல்களும் தற்போது வெளியாகிக் கொண்டிருக்கிறது . அந்த வகையில் மாஸ்டர் படத்தை இயக்கிய லோகேஷ் கனகராஜ் அந்த படத்தை இயக்குவதாக தகவல்கள் வெளியாகி உள்ளன.

தற்போது கமல் நடிப்பில் விக்ரம் படத்தை இயக்கியிருக்கிறார் லோகேஷ் கனகராஜ். இப்படம் ஜூன் மூன்றாம் தேதி வெளியாகும் நிலையில், அதற்கு முன்னதாகவே விஜய் 67வது படத்தின் அறிவிப்பை வெளியிடுவதற்கு லோகேஷ் கனகராஜ் திட்டமிட்டுள்ளதாகவும் தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளன. அதோடு விஜய் 66வது படத்தின் படப்பிடிப்பு முடிந்ததும், அக்டோபர் மாதம் முதல் விஜய்யின் 67வது படத்தை தொடங்குவதற்கும் திட்டமிட்டிருப்பதாக கூறப்படுகிறது .

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.