நேபாளத்தில் பெட்ரோல், டீசல் விலை அதிரடி உயர்வு..!!

காத்மாண்டு, 
அரசாங்கம் நடத்தும் எரிபொருள் விநியோக நிறுவனமான நேபாள ஆயில் கார்ப்பரேஷன், பெட்ரோலியப் பொருட்களின் விலையை மீண்டும் உயர்த்தியுள்ளது. சமீப காலமாக, ஒவ்வொரு பதினைந்து நாட்களுக்கும் எரிபொருள் விலையை மாநகராட்சி உயர்த்தி வருகிறது. உள்ளாட்சி தேர்தல் காரணமாக இம்முறை அதிகரிப்பு தாமதமாகி இருந்தது. 

இந்நிலையில் பெட்ரோல், டீசல் விலையை லிட்டருக்கு ரூ.10 உயர்த்தப்பட்டுள்ளதாக நேபாள அரசு அறிவித்துள்ளது. நேபாளம் எண்ணெய் நிறுவனத்தின் இயக்குநர்கள் பங்கேற்ற ஆலோசனைக் கூட்டத்தில் இந்த முடிவு எடுக்கப்பட்டதாகத் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. அதன்படி ஒரு லிட்டர் பெட்ரோல் விலை ரூ. 170க்கும், ஒரு லிட்டர் டீசல் விலை ரூ.153க்கும் விற்பனை செய்யப்பட உள்ளது. இந்த புதிய விலை இன்று (சனிக்கிழமை) இரவு முதல் அமலுக்கு வரும் எனத் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.