வெப் தொடரில் நடிக்கும் பிக்பாஸ் மணிகண்ட ராஜேஷ்

விஜய் டிவியல் ஒளிபரப்பான பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சி மூலம் புகழ்பெற்றவர் மணிகண்ட ராஜேஷ். இவர் தற்போது மை டியர் டயனா என்ற வெப் தொடரில் நடிக்கிறார். இதில் மகாலட்சுமி, ஜனா குமார், மகேஷ் சுப்பிரமணியம், அக்சயா பிரேம்நாத், துரோஷினி உள்ளிட்ட பலர் நடிக்கிறார்கள். வாட்ஸ் பிரபு ஒளிப்பதிவு செய்யும் இந்த இணையத் தொடருக்கு குஹா கணேஷ் இசையமைக்கிறார். ரொமான்டிக் திரில்லர் ஜானரில் தயாராகும் இந்த இணையத் தொடரை வோர்ஸ் பிக்சர்ஸ் தயாரிக்கிறது.

அறிமுக இயக்குநர்கள் பி.கே.விஜய் மற்றும் கிரிதர் ராமகணேஷ் இயக்கத்தில் தயாராகும் முதல் இணையத் தொடர். நடிகை ஐஸ்வர்யா ராஜேஷின் சசோகதரர் தான் மணிகண்ட ராஜேஷ். இதனால் வெப் தொடர் தொடக்க விழாவில் சிறப்பு விருந்தினராக கலந்து கொண்டார் ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ்.

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.