‘டொனால்ட் டிரம்பை அம்மணமாக பார்த்தவள் நான்’ – பிட்டு பட நாயகி பரபரப்பு பேட்டி.!

எலக்ட்ரானிக் பஜார் – உங்கள் பட்ஜெட்டுக்கு ஏற்ற ஸ்மார்ட்போன்கள்
டொனால்ட் டிரம்ப் கைது.?

ஆபாச பட நடிகை விவகாரம் தான் அமெரிக்க முன்னாள் அதிபர் டொனால்ட் டிரம்பிற்கு பெரும் தலைவலியாக மாறியுள்ளது. கடந்த 2016 அமெரிக்க அதிபர் தேர்தல் நடைபெறுவதற்கு சில நாட்கள் முன்பு, குடியரசு கட்சியின் அதிபர் வேட்பாளர் டொனால்ட் டிரம்ப், கடந்த காலத்தில் ஆபாசபட பிரபலம் ஸ்டோர்மி டேனியல்ஸுடன் நெருக்கமாக இருந்த விவகாரம் பெரும் சர்ச்சையை ஏற்படுத்தியது.

என்ன வழக்கு.?

அதிபர் தேர்தல் நடைபெற இருந்த சூழலில் ஆபாசபட நாயகியுடனான பழக்கம் வைரலான நிலையில், அது டிரம்பிற்கு பெரும் பின்னடைவை ஏற்படுத்தியது. அதைத் தொடர்ந்து ஸ்டோர்மி டேனியல்ஸை பேச விடாமல் இருக்க 1 லட்சத்து 30 ஆயிரம் அமெரிக்க டாலர்கள் டிரம்ப் வழங்கியதாக குற்றச்சாட்டு எழுந்தது. வரி மற்றும் வங்கி மோசடி உள்ளிட்ட கூட்டாட்சி பிரச்சார நிதிச் சட்டங்களை மீறியதற்காக ஆட்சி மாறியதும் டிரம்ப் மீது வழக்கு தொடரப்பட்டது.

அந்த கிரிமினல் வழக்கில் டொனால்ட் ட்ரம்பிற்கு (Donald Trump) எதிரான ஆவணங்கள் உறுதியாக உள்ளதாகவும், அவர் விரைவில் கைது செய்யப்படுவார் எனவும் டிரம்பே தெரிவித்தது பரபரப்பானது. இந்தநிலையில் அவர் விரைவில் சரண்டர் ஆக உள்ளதாக தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளது. டொனால்ட் டிரம்ப் அடுத்த வார தொடக்கத்தில் மன்ஹாட்டன் மாவட்ட வழக்கறிஞர் (டிஏ) அலுவலகத்தில் சரணடைவார் என்று அவரது வழக்கறிஞர் ஜோ டகோபினா தெரிவித்தார்.

யார் இந்த ஸ்டோர்மி டேனியல்ஸ்.?

அமெரிக்காவைச் சேர்ந்தவர் ஆபாசபட நடிகை ஸ்டோர்மி டேனியல்ஸ், இவரது இயற்பெயர் ஸ்டெபானி கிளிஃபோர்ட். ஸ்டோர்மி டேனியல்ஸின் கூற்றுப்படி, அவர் ஜூலை 2006 இல் ஒரு கோல்ஃப் போட்டியின் போது டொனால்ட் டிரம்பை சந்தித்தார். அப்போது டொனால்ட் டிரம்ப் ரியல் எஸ்டேட் தொழிலதிபர். ஆபாச நட்சத்திரம் ஸ்டார்மி டேனியல்ஸுக்கு அப்போது 27 வயது, டிரம்புக்கு 60 வயது. ஜூலை 2006 இல் கோல்ஃப் போட்டியின் போது ஸ்டோர்மியும் டிரம்பும் சந்தித்தனர்.

அவருக்கு 60 எனக்கு 27

டிரம்பை சந்தித்தபோது, அவரது மூன்றாவது மனைவி மெலனியாவுக்கு மகன் பரோன் பிறந்தார். பரோன் பிறந்து 4 மாதங்கள்தான் ஆகிறது. டிரம்பின் மெய்க்காப்பாளர்கள் தன்னை ஒரு புதிய நட்சத்திரத்தின் பென்ட்ஹவுஸில் இரவு உணவிற்கு அழைத்ததாக ஸ்டோர்மி கூறினார்.

டிரம்புடன் தனக்கு இருந்த உறவு மற்றும் அவரது உடல் தோற்றம் குறித்தும் குறிப்பிட்டுள்ளார். இதையடுத்து இருவருக்கும் இடையே பழக்கம் ஏற்பட்டது. இதை ஸ்டோர்மி டேனியல்ஸ் தனது “முழு வெளிப்படுத்தல்” புத்தகத்தில் எழுதியுள்ளார்.

டிரம்பை பார்த்து பயம் கிடையாது

இந்தநிலையில் டிரம்ப் குறித்து பிரிட்டிஸ் செய்தி நிறுவனமான The Times நாளிதழுக்கு ஸ்டோர்மி டேனியல்ஸ் பேட்டி அளித்துள்ளார். அதில் கூறும்போது, ‘‘டொனால்ட் டிரம்பை பார்த்து எனக்கு பயமில்லை. அவரை நிர்வாணமாக பார்த்தவள் நான். எனவே அவர் ஆடையுடன் வந்து என்னை பயமுறுத்த முடியாது.

‘பயந்துட்டயா குமாரு..’ – டொனால்ட் டிரம்பை ஆட்டிப்படைக்கும் ஆபாச விவகாரம்.!

அவர் [டொனால்ட் டிரம்ப்] ஏற்கனவே ஒரு கலவரத்தைத் தூண்டிவிட்டு, மரணத்தையும் அழிவையும் ஏற்படுத்தியவர். அவர் தற்போது கைது செய்யப்பட்டாலும் அல்லது விளைவு எதுவாக இருந்தாலும், அது வன்முறையை ஏற்படுத்தப் போகிறது, மேலும் காயங்களும் மரணமும் ஏற்படப் போகிறத. இதிலிருந்து நிறைய நன்மைகள் வருவதற்கான சாத்தியங்கள் உள்ளன, ஆனால் எப்படியிருந்தாலும், அதிலிருந்து நிறைய கெட்டதும் வரப்போகிறது’’ என்று அவர் கூறியுள்ளார்.

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.