மோடி அரசின் 9 முக்கிய சாதனைகளை பட்டியலிட்ட பாஜக மாநிலச் செயலாளர்..!!

பாஜக மாநிலச் செயலாளர் டால்பின் ஸ்ரீதரன் தனது ட்விட்டர் பக்கத்தில், “நரேந்திர மோடி அரசு பதவியேற்று ஒன்பது ஆண்டுகள் நிறைவடைந்து, முக்கியமான ஆண்டாக பார்க்கப்படும் பத்தாம் ஆண்டில் அடியெடுத்து வைக்கிறது. இந்த நிலையில், பாஜக தனது பணிகளை முந்தைய காங்கிரஸ் கால ஆட்சியுடன் ஒப்பிட்டுப் பார்த்து தனது தனது தனிப்பெரும் சாதனைகளை புள்ளி விபரங்களுடன் கூறியுள்ளது. ஒன்பது ஆண்டுகள், ஒன்பது அதிசயங்கள் என்ற பெயரில் சேவா, சமர்பன், கரிப் கல்யாண்’ என்ற கோஷத்துடன் அரசின் ஒன்பது ஆண்டு சாதனைகளை பட்டியலிட்ட பாஜக பட்டியலிட்டுள்ளது. அதில் முக்கிய அம்சமாக ஐக்கிய முற்போக்குக் கூட்டணி ஆட்சியின் போது சராசரி பணவீக்கம் 8.7 சதவீதமாக இருந்தது என்றும், ஆனால் தேசிய ஜனநாயகக் கூட்டணி ஆட்சியில் பணவீக்கம் 4.8 சதவீதம் மட்டுமே ஆகும் .

அதேபோல, 2017 ஆம் ஆண்டு முதல் 2023 ஆம் ஆண்டு வரை, MSME துறையில் 6.76 கோடி வேலைகள் உருவாக்கப்பட்டுள்ளன. மேலும் 41 கோடிக்கும் அதிகமான மக்கள் வறுமையில் இருந்து மீட்கப்பட்டுள்ளனர், மேலும் சுரங்க ஒதுக்கீட்டு விவகாரங்களில் பாஜக தலைமையிலான NDA கூட்டணி வெளிப்படையான ஏலத்தை நிறுவியது. ஆனால் ​​காங்கிரஸ் ஆட்சியாளர்கள் தங்கள் நண்பர்கள் மற்றும் உறவினர்களுக்கு நிலக்கரி சுரங்கங்களை ஒதுக்கினர். விவசாயம் மற்றும் விவசாயிகளுக்காக மோடி அரசு எடுத்துள்ள நடவடிக்கைகள் மிகவும் அதிகமாகும்.

PM-KISAN மூலம் 11 கோடிக்கும் அதிகமான விவசாயிகள் பயனடைந்துள்ளனர். 2006 மற்றும் 2014 க்கு இடையில், காங்கிரஸ் ஆட்சியின் போது அரிசிக்காக ரூ. 3.09 லட்சம் கோடி மட்டுமே அதிக பட்ச ஆதரவு விலை வழங்கப்பட்டது. அதே சமயம் பாஜக தலைமையிலான NDA அரசாங்கம் 2014 ஆம் ஆண்டு முதல் 2022 வரை ரூ.10.64 லட்சம் கோடி அளவுக்கு அதிக பட்ச ஆதரவு விலை செலுத்தியுள்ளது.

இந்நிலையில் காங்கிரஸின் ஊழல் குற்றச்சாட்டுகளையும் பாஜக நிராகரித்துள்ளது. LIC யின் லாபம் ஒரு வருடத்தில் 27 மடங்கு அதிகரித்ததாகவும், அதே நேரத்தில் எஸ்பிஐ வங்கியின் காலாண்டு லாபம் அதிகமாக இருப்பதாகவும் கூறியது. கிறிஸ்டியன் மைக்கேலின் உதாரணத்தை மேற்கோள் காட்டி, மோசடி வழக்குகளில் குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்களை மீண்டும் கொண்டு வருவதில் இதுவரை NDA தான் சிறந்த சாதனை படைத்துள்ளது என்று பாஜக பெருமிதத்துடன் கூறியுள்ளது. சீனா மற்றும் தேசப் பாதுகாப்பு விவகாரம் குறித்து பாஜக கூறுகையில், 1962-ல் ஜவஹர்லால் நேருவின் ஆட்சிக் காலத்தில் சீனப் போரில் இந்தியா தோற்கடிக்கப்பட்ட போது, இந்திய நிலத்தை சீனா ஒரே சமயத்தில் ஆக்கிரமித்துள்ளது என்று கூறியது. இந்தியா பதிலடி கொடுப்பது சிந்திக்கவில்லை.

ஆனால் பாஜக தலைமையிலான NDA அரசாங்கத்தின் போது, சீனா இந்திய இராணுவத்தின் வலுவான பதிலடியை எதிர்கொண்டதாக பாஜக கூறியுள்ளது. அது மட்டும் அல்லாமல் எல்லைப் பிரச்சனைகளை தீர்க்க இதுவரை இரு நாடுகளுக்கும் இடையே சுமார் 18 முறை பேச்சுவார்த்தைகள் நடத்தப்பட்டுள்ளன. சமூக நல்லிணக்க விஷயத்தில் காங்கிரஸ் வெறுப்பு அரசியலைச் செய்வதாகக் குற்றம் சாட்டிய பாஜக, ஒரு மாநிலத் தேர்தலில் வெற்றி பெறுவதற்காக இந்திய முத்திரைக்கு எதிராக உணர்வுகளைத் தூண்டுவதை விட வெறுப்பு அரசியலுக்கு பெரிய உதாரணம் என்ன வேண்டும்? காங்கிரஸும் வெறுப்பு அரசியலும் ஒன்றுக்கொன்று ஒத்ததாக இருப்பதால், நாட்டின் பெரும்பாலான பகுதிகளில் இருந்து இன்று காங்கிரஸ் அழிக்கப்பட்டு விட்டது.

Source link

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.