இந்த வேலையில் இருப்பவர்களுக்கு ஆப்பு வைக்கும் ChatGPT…? பெண்ணின் உண்மை கதை!

ChatGPT Effects In Content Creation: ChatGPT போன்ற AI கருவிகளின் தொடக்கத்தில் இருந்து, அவை எழுத்து, படைபாக்கம் சார்ந்து (Content Creation) நூற்றுக்கணக்கான வேலைகளை பறித்துவிட்டதாக கூறப்படுகிறது, இதன் விளைவாக மக்களின் வாழ்வாதாரத்தில் குறிப்பிடத்தக்க தாக்கம் ஏற்பட்டது. அந்த வகையில், தனிநபரான ஷரண்யா பட்டாச்சார்யா, கடந்த சில மாதங்களில் தனது வருமானத்தில் 90% சரிவைச் சந்தித்துள்ளதாக தெரிவித்துள்ளார். அவர் தனது பட்டப்படிப்பைத் தொடரும்போதே ஒரு நிறுவனத்தில் ஒரு கோஸ்ட் ரைட்டர் மற்றும் காப்பிரைட்டராக பணிபுரிந்தார் என தெரிவிக்கப்படுகிறது.

முன்னதாக, ஷரண்யா ஒவ்வொரு வாரமும் டிரெண்டிங் சார்ந்த (SEO-Optimized) கட்டுரைகளை எழுதுவதன் மூலம் மாதம் 240 அமெரிக்க டாலர் (சுமார் ரூ. 20 ஆயிரம்) வரை சம்பாதித்து வந்ததாக தெரிவிக்கப்படுகிறது. இருப்பினும், ChatGPT மற்றும் இதேபோன்ற AI கருவிகளின் வருகையால், அவர் வேலை வாய்ப்புகளில் திடீரென சரிவை எதிர்கொண்டார் என தெரிவிக்கப்படுகிறது. மாதத்திற்கு ஒன்று அல்லது இரண்டு கட்டுரைகளை மட்டுமே தற்போது எழுதுகிறார். நிறுவனங்கள் உள்ளடக்கம் மற்றும் எழுதும் பணிகளுக்கு AI பக்கம் திரும்புகின்றன என்று அவர் சந்தேகத்தை கிளப்பியுள்ளார். இது (மனித) எழுத்தாளர்களுக்கு வேலையின்மையை ஏற்படுத்துவதாக அமைந்துள்ளது என கூறப்படுகிறது.

குறைக்கப்பட்ட பணிச்சுமை, ஷரண்யாவின் வாழ்க்கையிலும் அவரது குடும்பத்தின் பொருளாதார நிலையிலும் கடுமையான பாதிப்பை ஏற்படுத்தியது. அவர் சம்பாதித்த பணம் தனக்கும் அவரது தாயாருக்கும் ஆதரவாக இருந்தது, உணவு மற்றும் மற்ற செலவுகளுக்கும் ஈடுகட்டியது என ஷரண்யா தெரிவித்தார். இருப்பினும், வேலை குறைவு காரணமாக, அவர்கள் தங்கள் வாழ்க்கை முறையை கடுமையாக மாற்றியமைக்க வேண்டியிருந்தது. 

அவர்கள் தங்கள் உணவு நுகர்வுகளை கவனமாக கண்காணிக்க வேண்டும் மற்றும் அவர்கள் ரசித்து கொண்டிருந்த செயல்களை குறைக்க வேண்டும், அதாவது வெளியே சாப்பிடுவதை, இப்போது அவர்களால் இரண்டு மாதங்களுக்கு ஒரு முறை மட்டுமே செய்ய முடியும். அவர்களின் அடிப்படைத் தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்வதே சவாலானதாக மாறி, அவர்களுக்கு மிகவும் கடினமாகிவிட்டது.

இந்திய அறிவியல் கல்வி மற்றும் ஆராய்ச்சி நிறுவனத்தில் (IISER) முதுகலை உயிரியல் அறிவியல் மாணவியாக இருக்கும் சரண்யா, செலவுகளைக் குறைப்பதற்காக பணியாளர்களைக் குறைப்பது தொடர்பாக நிறுவனங்கள் அதிக நெறிமுறை அணுகுமுறையை கடைப்பிடிக்கும் என்று நம்புகிறார். மனிதப் பணியாளர்களை ஆதரிக்கும் அதே வேளையில் AI தொழில்நுட்பத்தை இணைத்துக்கொள்வதற்கு மிகவும் சமநிலையான அணுகுமுறை எடுக்கப்பட வேண்டும் என்று அவர் நம்புகிறார்.

மற்றொரு சந்தர்ப்பத்தில், டுகான் எனப்படும் இந்திய ஸ்டார்ட்அப், 90% ஊழியர்களை AI சேட்களுடன் மாற்ற முடிவு செய்தபோது நெட்டிசன்களிடம் இருந்து கடுமையான விமர்சனங்களை எதிர்கொண்டது. நிறுவனத்தின் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி, சுமித் ஷா, ட்விட்டரில் அறிவிப்பை வெளியிட்டார், இது விரைவில் வைரலாகியது மற்றும் ஆன்லைனில் குறிப்பிடத்தக்க பின்னடைவை ஏற்படுத்தியது.

ChatGPT போன்ற AI கருவிகளின் பரவலான தத்தெடுப்பு ஷரண்யா போன்ற தனிநபர்களுக்கும் டுகான் போன்ற நிறுவனங்களுக்கும் குறிப்பிடத்தக்க விளைவுகளை ஏற்படுத்தியது என்பது தெளிவாகிறது. AI பல நன்மைகள் மற்றும் செயல்திறனைக் கொண்டுவரும் அதே வேளையில், வேலைச் சந்தை மற்றும் மக்களின் வாழ்வாதாரங்களில் மிகவும் சமநிலையான மற்றும் நியாயமான தாக்கத்தை உறுதிசெய்ய நெறிமுறைக் கருத்தில் கொள்ள வேண்டிய அவசியம் ஏற்பட்டுள்ளது. 

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.