ஜியோவின் அசத்தல் ரீசார்ஜ் திட்டம்! இலவசமாக Netflix, தினசரி 3GB டேட்டா!

Jio Prepaid Recharge Plans: இலவச நெட்ஃபிக்ஸ் மற்றும் அதிக டேட்டா நன்மைகளுடன் அதிக நாட்கள் செல்லுபடியாகும் திட்டத்தை நீங்கள் தேடுகிறீர்களா? அப்போது உங்களுக்கு ரிலையன்ஸ் ஜியோவின் திட்டங்கள் நிச்சயம் உதவும். தொலைத்தொடர்பு துறையில் ஜியோவின் ஆதிக்கம் அதிகரித்து வருகிறது, இந்த நிறுவனம் அதன் நல்ல இணைய வேகம் மற்றும் அதன் மலிவான திட்டங்களுக்காக மக்கள் மத்தியில் அறியப்படுகிறது. இலவச நெட்ஃபிக்ஸ் மற்றும் அதிக டேட்டா பலன்களின் அடிப்படையில் ஜியோ நல்ல ஆபர்களை வழங்குகிறது. ஜியோ வாடிக்கையாளர்களுக்கு மூன்று சிறந்த திட்டங்களை வழங்குகிறது. 3ஜிபி தினசரி டேட்டா மற்றும் நெட்ஃபிக்ஸ் நன்மையுடன் கூடிய திட்டங்களைப் பற்றி பார்ப்போம்.

ரிலையன்ஸ் ஜியோ ரூ 1099 திட்ட விவரங்கள்

ரிலையன்ஸ் ஜியோவின் ரூ.1099 திட்டம் நெட்ஃபிக்ஸ் மொபைல் சந்தாவுடன் வருகிறது. இது ஒரு நாளைக்கு 2 ஜிபி இணைய டேட்டா, ஒவ்வொரு நாளும் 100 எஸ்எம்எஸ் மற்றும் எந்த ஆபரேட்டருக்கும் வரம்பற்ற குரல் அழைப்பு வசதியை வழங்குகிறது. இந்தத் திட்டத்தின் மூலம், ஜியோ டிவி, ஜியோ கிளவுட் போன்ற பல ஜியோ ஆப்களின் பலன்களைப் பெறுவீர்கள். 5ஜி ஃபோன்களைக் கொண்ட ப்ரீபெய்டு பயனர்கள், MyJio ஆப் மூலம் ஜியோ வெல்கம் ஆஃபரை தேர்வு செய்வதன் மூலம் வரம்பற்ற 5G இணையத்தை அனுபவிக்க முடியும். இந்த திட்டத்தின் செல்லுபடியாகும் காலம் 84 நாட்கள் வரை.

ஜியோ ரூ 1499 ப்ரீபெய்ட் திட்ட விவரங்கள்

ரிலையன்ஸ் ஜியோவின் ரூ.1499 திட்டம் நெட்ஃபிக்ஸ் மொபைல் சந்தாவுடன் வருகிறது. இந்த திட்டத்தில், நீங்கள் ஒரு நாளைக்கு 3 ஜிபி இணைய டேட்டா, ஒரு நாளைக்கு 100 எஸ்எம்எஸ் மற்றும் எந்த ஆபரேட்டருடனும் வரம்பற்ற குரல் அழைப்பு வசதியைப் பெறுவீர்கள். இந்தத் திட்டத்தின் மூலம், ஜியோ டிவி, ஜியோ கிளவுட் போன்ற பல ஜியோ ஆப்களின் பலன்களைப் பெறுவீர்கள். இது 5ஜி ஃபோன்களைக் கொண்ட ப்ரீபெய்டு பயனர்களுக்கு MyJio செயலியின் ஜியோ வரவேற்பு சலுகையின் பலனையும் வழங்குகிறது. இந்த திட்டத்தின் செல்லுபடியாகும் காலம் 84 நாட்கள் வரை.

ஜியோ ரூ 699 போஸ்ட்பெய்ட் திட்ட விவரங்கள்

ஜியோ இலவச Netflix மொபைல் சந்தா திட்டத்தை வெறும் 699 ரூபாய்க்கு வழங்குகிறது. இவ்வளவு ரூபாய்க்கு வரம்பற்ற அழைப்பு, 100 ஜிபி டேட்டா மற்றும் தினசரி 100 எஸ்எம்எஸ் ஆகியவற்றின் பலனைப் பெறுவீர்கள். நெட்ஃபிக்ஸ் மற்றும் அமேசான் பிரைம் ஆகிய இரண்டிற்கும் சந்தா திட்டத்துடன் கிடைக்கிறது. இதில், ஒரு பயனருக்கு வெறும் 99 ரூபாய்க்கு 3 இணைப்புகள் வரை சேர்க்கலாம். இது பயனர்களுக்கு கூடுதல் 5ஜிபி டேட்டாவுடன் வரம்பற்ற 5ஜி டேட்டா வசதியையும் வழங்குகிறது.

மேலும், ரிலையன்ஸ் ஜியோ ஆரம்பித்து 7 வருடங்கள் ஆகிறது. சில ப்ரீபெய்ட் திட்டங்களுடன் நிறுவனம் சில கூடுதல் நன்மைகளை வழங்குகிறது. ரூ.299, ரூ.749 மற்றும் ரூ.2,999 கூடுதல் பலன்களுடன் கிடைக்கிறது.  299 ரீசார்ஜ் உடன், ரிலையன்ஸ் ஜியோ வரம்பற்ற குரல் அழைப்பு நன்மைகள் மற்றும் 100 எஸ்எம்எஸ் ஆகியவற்றுடன் ஒரு நாளைக்கு 2 ஜிபி டேட்டாவை வழங்குகிறது. சிறப்புப் பலன்களில் ஜியோ ஆண்டு ஆஃபரின் ஒரு பகுதியாக 7ஜிபி கூடுதல் டேட்டாவும் அடங்கும். இந்த ஜியோ ப்ரீபெய்ட் திட்டம் 28 நாட்கள் வேலிடிட்டியுடன் வருகிறது.

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.